Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

โชว์เครื่องเสียงที่วัดทัพยายท้าว

โชว์เครื่องเสียงที่วัดทัพยายท้าว
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 11:28:05 PM »
ขอเชิญร้านเครื่องเสียงในจังหวัดนครปฐมร่วมงานบุญวัดทัพยายท้าวจัดโชว์เครื่องเสียงรถยนต์ ในวันที่9มีนาคม2555เวลา19:00น.เป็นต้นไป ร่วมกับร้านsoundreflex ร้านไหนสนใจเชิญครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ aunaun

• *
  • 9
  • 0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 11:03:25 AM »
ช่วยบอกเเผนที่คร่าวๆด้วยครับจะได้ไปดูงานได้ถูกครับจาก กทม นะครับ ขอบคุณครับ