Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ประกวด สโลแกน ความหมาย K-O-M-A อีกแล้วจ้เอาอยู่ค่ะ คารมณ์ และ โวหารใครนี่ KO-LAO

ออฟไลน์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ

• 145
  • 501
  • เครื่องเสียง
จากการประกวด สโลแกน KOMA ทางประเทศลาว ใช้สโลแกนนี้ครับ ขอบคุณ สมาชิก ทุกๆ ท่านครับ คิวงานต่อไป
 ให้ความหมาย คำว่า King Of Mobile Audio หรือ K-O-M-A ต้องการความหมายที่คล้องจองกันครับ
ชิงปรีแอมป์ KOMA K-1 และลำโพง 8 นิ้ว 6 นิ้ว ตามลำดับครับ

เสียงดีคุ้มค่า ต้องใช้ ลำโพง koma นะค๊ะ

ผู้ร่วมสนุกจากบอร์ดเก่า ยังคงมีสิธทอยู่นะครับ ลิ้งนี้
http://www.bangkokcaraudio.com/index.php/topic,3967.0.html

KOMA-ราชาพลังเสียง

KOMA-เสียงชัดดีมีระดับ

KOMA-ราชาแห่งเสียง

King Of Mobile Audio-เทพเจ้าแห่งเสียง

โดยเอกพงษ์ เหล็กกล้า  Tel:0865388354

King Of Mobile Audio..พลังเสียงแสนสุดยั่ว...ดังสุดขั้วหัวใจ

King Of Mobile Audio..พลังเสียงสุดล้ำค่า..ราชาแห่งลำโพงไทย

เสียงดีเส้นเสียงชัดต้อง koma

ออฟไลน์ collon

• 230
  • 0
น้ำเสียงเด่นชัดและพลังที่สุดยอดต้องKOMAคับท่านผู้ฟัง
 ;D :)

ออฟไลน์ pksound

• 109
  • 0
 THE BEST OF MOBILE เลือกใช้ลำโพง K O M A

0874875078 หนึ่ง

ออฟไลน์ bbbb

• *
  • 2
  • 1
แรงทนเสียงดีมีแต่  koma :D

King Of Mobile Audio..พลังเสียงแสนคมชัด แกร่ง แรง มันส์ทุกดอก

[b K-O-M-A ดอกเดียว เสียวไปทั้งคัน
เริ่มตัดสิน ชี้ขาด หลังหวยออกนะครับ หุหุ

ออฟไลน์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ

• 145
  • 501

ผู้ร่วมสนุก จากบอร์ดเก่า อยู่ที่นี่นะครับ

ผู้ร่วมสนุกจากบอร์ดเก่า ยังคงมีสิทธอยู่นะครับ ลิ้งนี้
http://www.bangkokcaraudio.com/index.php/topic,3967.0.html

ออฟไลน์ WanDee

• *
  • 4
  • 0
ยังทันไหมครับ ขอร่วมอีกหน่อยน่ะคับ

KOMA...จ้าวแห่งลำโพงแข่ง แซงทุกวัตต์ ชัดทุกความถี่

ฝากด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ WanDee

• *
  • 4
  • 0
KOMA...ราชาลำโพงแข่ง แซงทุกแบรนด์ แรงทุกตัว

ฝากด้วยน่ะครับ

วันนี้มีลุ้น....ครับทุกท่าน

;D ใครหนอจะเป็นผู้โชคดี ได้ ko ไปนอนกอด กำลังรวบรวม สมาธินะครับ ใจเย็นๆ ครับ
หุหุKOMA พาเพลิน

ลุ้นๆ กันครับผม ใครจะได้ โคม่า ไปนอนกอดน๊า....