Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานตลาดพูนทรัพย์ 2 (1/7/55) ไม่มีโชว์ล้างรถ แต่งานไม่ธรรมดาครับ

เป็นงานของชมรมเครื่องเสียงรถยนต์ จ.ปทุมธานี ร่วมกันจัดขึ้นมาบริเวณตลาดพูนทรัพย์2 โดยมีพี่จรัญแห่ง

จรัญคาร์ออดิโอเป็นพ่องานครับ งานนี้จัดได้ว่าประสบความสำเร็จเกินคาด เนื่องด้วยบรรดาเหล่าสมาชิก ของชมรมฯต่าง

ร่วมมือร่วมใจกันนำรถออกมาโชว์ความสวยทั้งรูปแบบแสงสี และพลังเสียงของแต่ละร้าน

บางร้านเพิ่งแต่งเสร็จตอนเช้า

ตอนเย็นนำออกมาโชว์ ยอมรับครับว่าทั้งรถและผู้คนมากันมากมาย นี่แหละครับพลังความสามัคคี

ของพี่น้องร่วมวงการฯ คืนนั้นฟ้าฝนเป็นใจหมดครับทุกอย่างผ่านพ้นไปอย่างราบรื่น

ซึ่งภายในงานมีจัดกิจกรรมมากมายครับ  ทั้งการแสดงมอเตอร์ไซค์ผาดโผนและ การแสดงตลกจากคุณโหน่ง ชะชะช่า

ที่มาสร้างความสนุกสนาน ซึ่งผมกับทีมงานไปไม่ทัน เนื่องจากติดภารกิจที่

งาน Bangkok International Auto Salon 2012(วันสุดท้าย) ครับ เลยไม่มีภาพบรรยากาศ

ในช่วงนั้นมาให้ชมกันนะครับ

ออฟไลน์ boom5

• *
  • 29
  • 0
ถ่ายรูปได้สวยมากครับ

ออฟไลน์ VKPoonsup

• *
  • 24
  • 0
  • วีเค ตลาดพูนทรัพย์
    • วีเค พููนทรัพย์
ยิ่งใหญ่ๆ จริงครับ

ขอขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

ขอบคุณครับเฮียหมูที่นำภาพสวยๆมาให้ชม
ทำไปเพราะใจรัก

ขอบคุณที่ให้เกรียติเข้ามาชมเช่นกัน ครับผม^^

ออฟไลน์ jaza4781

• *
  • 47
  • 0
สุดยอดมากครับพี่หมู ขอบคุณครับสําหรับภาพสวยๆๆ