Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานโชว๋และประกวดโคโยตี้@ฮอลลีวูดอวอร์ด รัชดาซอย8(7/7/55)เพิ่มภาพเต็ม รีบดูนะครับ

งานโชว๋และประกวดโคโยตี้@ฮอลลีวูดอวอร์&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 11:04:50 PM »
ครับผม งานนี้อาจจะแหวกแนวจากงานปกติ แต่เชื่อมั้ยครับว่าวงการรถเครื่องเสียงของพวกเรา
 นับวันก็ได้พัฒนาตัวเอง อย่างไม่มีทีท่าว่าจะหยุดนะครับ จากความสวยความแรงของตัวรถและชุดเครื่องเสียง
ที่พวกเราได้ บรรจงสร้างสรรกันขึ้นมาไปโดนใจวงการอื่นๆที่ได้เล็งเห็นถึง ศักยภาพของผลงานเรา
ทุกวันนี้รถพวกเราจะถูกเรียกเชิญ ไปโชว์ในงานต่างๆ ไม่ขาดสาย งานนี้ก็เช่นกันครับ
ด้วยความเป็นคนที่มีทัศนวิสัยกว้างไกล คุณอาร์ตบอสสใหญ่ แห่งสถานบันเทิงยักษ์ใหญ่ย่านรัชดา
จึงได้เกิดไอเดียที่จะผสมผสานสองสิ่งนี้ ให้ออกมาดูดี ด้วยกระแสนี้ความแปลกใหม่และความสวยงาม
จึงสร้างความอัศจรรย์ให้กับชาวต่างชาติที่ได้มาพบเห็น ทุกคนต้องแวะไปที่รถทุกคันเพื่อถ่ายรูป
ของตัวเองคู่กับรถที่พวกเค้า ไม่เคยพบเจอในบ้านของเค้ามาก่อน งานแบบนี้ไม่มีบ่อยนัก
นอกจากงานวันเกิด งานแ่ต่งงาน งานบวช งานวัด ฯลฯ แล้วทุกธุรกิจสามารถใช้สื่อรถฯอย่างพวกเรา
ไปสร้างความตื่นตาตื่นใจได้ด้วย ครับผม ฉนั้นผมบอกทุกท่านได้เลยนะครับว่า วงการรถเครื่องเสียงหรือเครื่องเสียง ลำโพงติดรถขนต์ในบ้านเรา ไม่มีวันตายแน่นอนครับ งานนี้ต้องขอขอบพระคุณทุกท่านดังนี้ครับ
คุณตั้มแห่ง m-t Auto Sound พี่ฤทธิ์ คนนนท์ พี่ตั้มโคม่า พี่ร้านมุ้ยฯ เฮียธ.บุนนาคและอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้
กล่าวถึง ดีเจมีมี่สุดหล่อ(ประชาสัมพันธ์เว็บตลอดเวลา) คุณอาร์ต บอสสใหญ่ ฮอลลีวูดและทีมงานสต้าฟทุกๆท่าน
มาณ.ที่นี้ ครับผม

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
วงการเครื่องเสียงรถยนต์บุกตลาดอย่างไม่น่าเชื่อครับ ขอบคุณ..คุณพี่หมูครับผม^^
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ออฟไลน์ jaza4781

• *
  • 47
  • 0
ภาพสวยมากๆๆครับพี่หมู สุดยอดครับ