Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานโชว์ Dj. Hi-end กับ Dj. กล้วยไทย มิตซู - นวนคร

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
งานโชว์ Dj. Hi-end กับ Dj. กล้วยไทย มิตซู - นวนคร
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:09:40 PM »
ในงานบรรยากาศโอเคดีมากครับ มีรถเครื่องเสียงเยอะแยะมากมาก
พร้องทีมงาน Rungrueng Electronic จับมือกับ Dj.Hi-End & กล้วยไทย
ได้มาสร้างความมัน ความบันเทิง กันอย่างเต็มอิ่มพายในงาน ถือได้ว่าเป็นอีกสีสันภายในงาน

เชิญ ติชมผมงาน ที่นำมาฝากพี่น้องชาว Bangkok caraudio ได้เลยครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:42:28 PM »
ขอบคุณมากครับ คุณโด้ ที่ไปเก็บภาพสวยๆมาฝาก งานนี้ทีมงานเราให้ต้องเกรียติ เว็บเพื่อนบ้านที่มาเยือนนะครับ เลยไม่ได้เจอกันเลยไว้งานหน้านะครับผม

• *
  • 182
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:12:47 PM »
ไว้โอกาสหน้า ได้ร่วมงานกันครับ พี่หมู
ถ้าไม่ได้พี่หมู บอกนะก็ไม่ได้ไปนะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 12:18:50 PM »
ภาพสวย แต่น้อยไปหน่อย

• *
  • 182
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:41:46 PM »
ขอคุณครับ ผมอัพให้แล้ว นะครับ

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 01:23:18 AM »
ขอบคุณมากมายเลยนะครับ สำหรับภาพสวยๆ
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)