Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

รายงานตัวกันหน่อย ใครชื่อะไร ครับ

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
รายงานตัวกันหน่อย ใครชื่อะไร ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:57:22 PM »
สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องขออนุญาต Admin ก่อนนะครับถ้าไม่เหมาะสมให้ลบออกได้เลยนะครับ

และสวัสดีช่างภาพ รุ่นพี่ๆ แล้วก็ช่างภาพมือใหม่ทั้งหลายไม่ว่าจะในวงการ หรือนอกวงการก็ตามแต่
ช่างภาพอย่างเราๆ ไม่ว่าจะเป็นมือใหม่ หรือ มือระดับเทพ
ผมว่า น่าจะแนะนำตัวกัน และ สามารถติดต่อสื่อสารกันได้ ในยามมีงาน จะได้แจ้งข่าวให้รับรู้กัน
ผมเองก็ชอบการถ่ายรูป ในยามที่ว่างๆ ถ่ายทุกอย่าง ที่ส่องผ่านเลนส์  ว่าแล้วก็เริ่มแนะนำตัวเลยก็แล้วกันครับ พูดไปก็ยาวไปครับ

ผมชื่อ " โด้ " ครับ
เป็นช่างภาพอิสระ รับงานบ้าง ไม่รับบ้างแล้วแต่งานครับ
อีเมล & Facebook : chado_bas@hotmail.com
เบอร์ติดต่อครับ 083-773-6424

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 06:38:18 AM »
ครับผมพี่โด้...ผมชื่อใหญ่น่ะครับ เรียนอยู่ช่างมีน ปวช. 2 ไฟฟ้ากำลัง

ไปแอดเฟซบ้างก้อได้น่ะคับ...vocation_min@hotmail.com

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 10:42:39 PM »
โอเค..ขอบคุณครับ คุณโด้
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 11:14:23 PM »
ไม่ได้เข้ามาดูเลยครับ คุณ อ๊อฟ...ตั้งแล้วไม่ได้เข้ามาเลย...อิอิอิ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 09:54:18 PM »
ดีคัฟ เด้กมาใหม่คัฟ ฟากตัวด้วยคัฟพี่ๆ