Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

มหกรรมโชว์รถเครื่องเสียงแห่งปี 2555 อาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 55

ที่หนึ่งในด้านของผู้นำของวงการดีเจ โปรโมทร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์มาตลอด ไม่ไช่ใครที่ไหนครับ
นอกเสียจาก ดีเจต่อ ที่คร่ำหวอดในวงการมานานหลายปี และในครั้งนี้ก็เช่นกันครับ
พี่ต่อ ตั้งใจใช้ความเก๋าที่หลายๆท่าน ให้ความเชื่อถือ ริเริ่มจัดงานใหญ่แห่งปี 2555
งานนี้ได้รวบรวมร้านฯที่ขึ้นชื่อ ด้านฝีมือการแต่งรถฯจากหลากหลาย พื้นที่มาประชันความหนักแน่น ของ Sound Car
และความวิจิตตระการตาสีสัน ของการออกแบบของแต่ละร้านครับ งานนี้ ดีเจต่อได้เตรียม น้องๆโคโยตี้กว่า 50 ชีวิต
ไว้คอยสร้างความสนุกสนานเร่าร้อน ให้กับทุกร้านด้วยครับผม ซึ่งก็เหลือเพียงอีกไม่กี่วันเองนะครับ
รีบติดต่อหาตามหมายเลขโทรศัพท์นี้นะครับ 082-5672629 ดีเจ ต่อ
แล้วอาทิตย์ที่ 19 สิงหาฯนี้ พบกับทีมงานของเรา ครบทีม ครับผม

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
เยี่ยมเลยครับ เดี๋ยจะโทรหานะครับ พี่ต่อ ไม่รู้จักชื่อนี้เลย ไม่รู้อยู่ครงไหน ของนวนคร ครับ
ยังไงผมจะโทรหาอีกทีนะครับ....เช็คเวลาก่อน

ออฟไลน์ peal

• **
  • 96
  • 0
งานใหญ่ น่าสนุกดีคร้าบ  ไม่ควร พลาด

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
ขอบคุณคุณพี่หมูครับ ..ที่ได้ประชาสัมพันธ์ให้ทราบโดยทั่วกัน
ไปๆๆๆ ไปร่วมงานนี้กัน  ;D
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)