Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ช่วยด้วยคับต่อเครื่องเสียงทีไรเสียงหวีดมาทุกทีคับ

ช่วยด้วยคับต่อเครื่องเสียงทีไรเสียงหวีดมาทุกทีคับ

ออฟไลน์ a-tom

• *
  • 5
  • 0
  • a-tom
 ;D ;D ;Dทำการช็อตกราวด์ครับ
teerawut ดังแบบพอเพียง

ออฟไลน์ niyom2010

• **
  • 55
  • 0
  • มังกรเมืองคุณย่า
การเดินระบบครับ สายไฟ สายสัญญาน สายลำโพง ควรแยกจากกัน พอมีรูปให้ดูป่ะครับ
รอผู้รู้ท่านอื่นครับ
เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน
 สนใจ KWT Super Dc Filter กรองไฟรถยนต์ By acare
 082-8693132 Niyom

งอล ท่านด้านบนเเย่งผมตอบ ฮาๆๆ

ออฟไลน์ acare

• *
  • 37
  • 0
ความเห็นเหมือนniyom2010ครับ
สายกราวด์ควรสั้นที่สุดและต้องระวังไม่ให้ตัวถังของแอมป์สัมผัสกับตัวถังของรถนะครับ

ออฟไลน์ GUN

• *
  • 3
  • 0
ตามกันไป ไล่ดูสายกราวด์กับสายสัญญานครับ ;D

ออฟไลน์ hin

• *
  • 21
  • 0
อย่าลืมดูสายรีโมทด้วยว่าไฟพอหรือไม่ผมติดเองเจอมาแล้วดอกขาดเลยเสียดายมาก