Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

10 นิ้ว Drider โครงปั๊ม แม่เหล็ก 2 ชั้น ใช้แอมป์กี่วัตต์ดีครับ ยี่ห้อไรดี งบไม่เยอะครับ

ออฟไลน์ tohnarak

• **
  • 52
  • 0
10 นิ้ว Drider โครงปั๊ม แม่เหล็ก 2 ชั้น ใช้แอมป์กี่วัตต์ดีครับ ยี่ห้อไรดี งบไม่เยอะครับ

ตอนนี้สนใจ เวิรค์เทค 4230.15D อยู่อะครับดีไหมครับ แล้วต้องใช้สายไฟยังไงดีครับ

ช่วยน้องทีนะครับ

Audio Quart  20D ครับให้ทั้งพลังเสียง ให้ทั้งน้ำหนักเสียง....เเละที่ขาดไม่ได้ ให้ทั้งรายละเอียดเสียงในการฟังเพลงครับ......คุ้มกับเงินที่เสียไปครับ จะนำไปทำ SPL ก็ไม่เกี่ยง จะเปลี่ยนเเนวเป็น SQ ก็สบายๆครับ....

Audio Quart  20D ครับให้ทั้งพลังเสียง ให้ทั้งน้ำหนักเสียง....เเละที่ขาดไม่ได้ ให้ทั้งรายละเอียดเสียงในการฟังเพลงครับ......คุ้มกับเงินที่เสียไปครับ จะนำไปทำ SPL ก็ไม่เกี่ยง จะเปลี่ยนเเนวเป็น SQ ก็สบายๆครับ....

ดอกตัวนี้เอาตัว 1000w ก็พอมั้ง อิอิ น้องชาย

Audio Quart  20D ครับให้ทั้งพลังเสียง ให้ทั้งน้ำหนักเสียง....เเละที่ขาดไม่ได้ ให้ทั้งรายละเอียดเสียงในการฟังเพลงครับ......คุ้มกับเงินที่เสียไปครับ จะนำไปทำ SPL ก็ไม่เกี่ยง จะเปลี่ยนเเนวเป็น SQ ก็สบายๆครับ....

ดอกตัวนี้เอาตัว 1000w ก็พอมั้ง อิอิ น้องชาย

ฮาๆๆ ใหนๆก็ใหนๆเเล้วครับ   ถ้าพี่เค้าเปลี่ยนใจอัพดอกขึ้นมาหน่อย เเจ่มทีเดียวครับ......(ผมคิดว่าทำเสร็จอีกไม่นานพี่เค้าก็อยากได้ดอกใหม่)

ออฟไลน์ acare

• *
  • 37
  • 0

ตอนนี้สนใจ เวิรค์เทค 4230.15D อยู่อะครับดีไหมครับ แล้วต้องใช้สายไฟยังไงดีครับ

ช่วยน้องทีนะครับ

ใช้ AQ-EX1500.1D ขนาด 1000 วัตต์หรือแอมป์ตัวที่คุณถามก็ได้ครับ ส่วนสายไฟใช้ขนาดใหญ่ที่สุด เท่าที่จะทำได้จะเป็นการดีมาก
สายกราวด์ให้สั้นที่สุดด้วยนะครับ

เอาผลงานมาแบ่งให้ชมด้วยนะครับ