Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

รบกวนสอบถาม วิธียึดน๊อต ครับ

ออฟไลน์ p15

• *
  • 1
  • 0
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 01:53:29 PM »
ขออนุญาตท่านเจ้าของรูปด้วยครับ

คือผม จะทำซาว์ดเองครับ เป็นงานสี ประมานแบบในรูปครับ แต่ งงว่าจะยึดน๊อตอย่างไร ไม่ให้เห็นน๊อต ระหว่างประตูกับงานซาว์ด อะครับ งานหนังไม่มีปัญหา มีปัญหาที่งานสีครับ

อีกชุด เป็นซาว์ดครอบตู้หลัง งานสี ประมานนี้ ก็ยัง งงเหมือนกันจะยึด ระหว่าง ซาว์ดกับตู้ โดยไม่ให้เห็นน๊อต และไม่ให้ซาว์ดกระพือ  ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ montrio

• *
  • 27
  • 0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 01:30:55 PM »
ด้านในไงครับ