Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

เพาเวอร์ยี่ห้อไน๋ดีคับ....แนะนำด้วยคับ "น้องใหม่คับ"

ขับ 10" โครงเหล็กหล่อ แม่เหล็ก 2ก้อน ลำโพงโมเรียบร้อยแล้วคับ......^^

ผมขอแนะนำสำหรับผู้ที่ชื่นชอบในการฟังเเละดังโชว์.....
เพาเวอร์แอมป์ในแบนด์ Audio Quart ไม่ว่าจะเป็นซีรี่ใหม่ EXTREM  หรือจะเป็น ซี่รี่ย์อื่นๆๆๆ
เป็นสิ่งที่คุมค่าที่สุดในการลงทุน   ไม่ว่าจะต้องการเบสแบบใหน เลือกได้ตามที่คุณต้องการครับ

ออฟไลน์ acare

• *
  • 37
  • 0
ขับ 10" โครงเหล็กหล่อ แม่เหล็ก 2ก้อน ลำโพงโมเรียบร้อยแล้วคับ......^^

โมฯแล้ว แอมป์ควรมีกำลังขับอยู่ที่ 1500 วัตต์ครับ

ออฟไลน์ barco

• *
  • 5
  • 0
ต้อง formula-x ครับหรือ ad audio ก็ได้

AQอีกเสียง นุ่ม ลอย แรง  ดีจัง

• *
  • 37
  • 0
AQอีกเสียง นุ่ม ลอย แรง  ดีจัง

เซียนมาแนะนำแล้วครับ

ออฟไลน์ bas@

• **
  • 68
  • 0
vce ครับ แรงแบบกระแทรกครับ

• *
  • 37
  • 0
vce ครับ แรงแบบกระแทรกครับ

อีกหนึ่งแบรนด์ของคนไทยที่น่าสนับสนุนครับ