Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานโชว์เครื่องเสียงรถยนต์ ที่จตุจักรอุบลฯ วันที่ 12-13 ตุลาคม 2555

ออฟไลน์ newtracksound

• *
  • 3
  • 0
  • ชมรมคนรักเครื่องเสียงรถยนต์อุบลฯ
    • MSN Messenger - surachai-hn@hotmail.com
ขอเชิญพี่น้องที่สนใจร่วมงานมหกรรมงานโชว์เครื่องเสียงรถยนต์  และการประกวดพริตตี้ โคโยตี้ พริตตี้ล้างรถโชว์ งานเริ่มวันที่ 12-13ตุลาคม 2555เริ่มเวลา 11.00น. สำหรับงานโชว์เครื่องเสียงรถยนต์ วันที่ 12 ตุลา เวลา 18.00 น. รถที่จะนำมาโชว์ ควรมาก่อนเวลา 17.00 น. เพราะพื้นที่มีจำกัด
newtracksound/u-bon

chaiubon

;)จัดไป เอารายละเอียดหน่อยครับ ลิ้งสายหรือเอฟเอ็ม จอดรถฟรีหรือยังไงจะได้เตรียมตัวถูกครับ ยาวไปครับ :D