Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

รบกวนหน่อยนะคับผมอยากรู้เกียวกับค่าพาลามิเตอร์

ผมอยากรู้ว่าค่าพาลามิเต้อคืออะไร  และเราจะหาค่าพาลามิเตอร์ได้อย่างไร  และต้องมีอุปกรอะไรบ้างไนการหา  และมีขั้นตอนการทำอย่างไร   พอได้ค่าออกมาแล้วคารจะเอาไปทำอย่างไรไนการออกแบบตู้โดยวิทีการคำนวนอย่างไร   และปริมาตในตู้มีหน่วยเป็นอะไร  ขอรบกวนหน่อยนะคับ 
ขอบคุณคับ