Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ต่อสัญญาณจากลำโพงเข้าช่อง Hi Input ต้องใช้สายแบบไหนครับ ???

ต่อสัญญาณจากลำโพงของฟร้อนเข้าช่อง Hi Input ของเพาเวอร์แอมป์ ต้องใช้สายไฟแบบไหนครับ ???

ใช้สายของแจ็ค RCA ได้หรือป่าวครับ เห็นเส้นทองแดงมันเล็กมากๆ ไม่รู้ว่าจะใช้ได้หรือป่าว

หรือต้องใช้สายที่พอๆกับสายลำโพงครับ

มือใหม่ครับ ช่วยตอบทีครับ

ออฟไลน์ acare

• *
  • 37
  • 0
ต่อสัญญาณจากลำโพงของฟร้อนเข้าช่อง Hi Input ของเพาเวอร์แอมป์ ต้องใช้สายไฟแบบไหนครับ ???

ใช้สายของแจ็ค RCA ได้หรือป่าวครับ เห็นเส้นทองแดงมันเล็กมากๆ ไม่รู้ว่าจะใช้ได้หรือป่าว

หรือต้องใช้สายที่พอๆกับสายลำโพงครับ

มือใหม่ครับ ช่วยตอบทีครับ

เส้นใหญ่ก็ได้เปรียบกว่าครับ การไหลของกระแสทำได้ดีกว่า แต่ใหญ่มากก็เป็นปัญหาในการทำงานอีกเหมือนกัน คงต้องดูให้เหมาะสมกันครับ