Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานโชว์จากดีเจ.ต่อ วันเสาร์ที่13และ20ตคที่สนามคลองห้า เสาร์ที่27ตค.ที่เอื้ออาทรซอยมิตซู

ได้รับการประสานแจ้งข่าวจากทีมงาน ดีเจ.ต่อ ขันที ด้านโปรแกรมโชว์รถเครื่องเสียงและน้องโคโยตี้สาวสวย ดังนี้ครับ

1) วันเสาร์ที่ 13 ตุลาคม 55 ที่่ สนามแข่งรถคลองห้า.

2) วันเสาร์ที่ 20 ตุลาคม 55 ที่ สนามแข่งรถคลองห้า.

และ3) วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 55 ที่ ตลาดโครงการเอื้ออาทร ซอยมิตซูฯ นวนคร. ครับ สนใจที่ใดโทรติดต่อสอบถาม ตามเบอร์ในแบรนด์เนอร์ ครับผม

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
ว้่าว!! ขอบคุณมากๆเลยครับ  8)
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ออฟไลน์ gassza

• *
  • 13
  • 0
  • gassza
จากระยองฮิ ขอแผนที่ไปสนามคลอง5หน่อยเถิดไปไม่ถูก

ได้รับการประสานงานมาจาก ดีเจต่อ เรื่องการเปลี่ยนแปลงหมายกำหนดการ วันเสาร์ที่27 พย ที่จะจัดที่หมู่บ้านเอิ้ออาทร ซอยมิตซู ขอยกเลิกเนื่องจากติด ภารกิจที่เมืองอ่างทอง ครับผม จึงเรียนมาเพื่อทราบกันนะครับ