Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ดีเจ.HIEND และ ดีเจ.กล้วยไทย (งานเปิด..ตลาดบางชัน มีนบุรี)

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

• *
  • 34
  • 0
(ตามที่ผมให้สัญญา)..กับเว๊ป แบงค์คอกคาร์ออดิโอ ไว้นะครับ!!
จะพัฒนาฝีมือในการถ่ายภาพ เพื่อให้เกิดความหลากหลายในมุมมอง ที่มี(มิติต่างๆ..ของเว๊ปไซต์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ)
และนี่เป็นอีกผลงานนึงที่ผมจะพัฒนาขึ้นมา
(ตามความหมาย..ของช่างภาพ จะต้องหาสิ่งแปลกๆใหม่ๆ+ควบคู่กับพัฒนาฝีมือของตนเอง ให้กับสมาชิกและคนดูอยู่อย่างสม่ำเสมอ)
++งานนี้ผมขอขอบคุณเฮียหมู ที่แจ้งข่าวให้ผมทราบมาโดยตลอดนะครับ ขอบคุณทีมงานดีเจ.HIEND และ ดีเจ.กล้วยไทย ขอบคุณคุณตั้มแห่งKOMA และ ทีมงานเครื่องเสียงติดรถยนต์ ทุกท่าน..นะครับ++
..เอาล่ะผมขอฝากผลงานถ่ายภาพ motorshow2012 ที่กำลังใกล้จะมาถึงด้วยนะครับ จะเก็บภาพน้องๆโคโยตี้สาวสวย ให้ครบทั้ง12วันเลย!!
^^เวทีระดับชาติแบบนี้มีน้องๆโคโยตี้สาวสวย เว๊ปแบงค์คอกคาร์ออดิโอ ระรานตาเลยที่เดียว^^ ช่วยดันเต็มที่เลยครับ
(ความสำเร็จจะเกิดขึ้นได้..จักต้องมีการประสานงาน และ ความสามัคคีของทุกคนนะครับ)
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ออฟไลน์ swat_dee

• *
  • 287
  • 289
ยังไม่ทันได้ดูรูปเลยอะโดนลบเพียบเลย เสียดายจริงๆครับ >:(

• *
  • 34
  • 0
ก็ยังดูได้อยู่นะท่าน!! (ครบทุกรูปนะครับ)  ;D
(อ๋อ!!..สงสัยเมื่อกี้เทสภาพ..อิอิ)
^^ ภาพไม่เล็ก ไม่ใหญ่เกินไปนะครับ ^^
(ขนาดพอดีกับบอร์ดเลย เพราะลองเทสแล้ว ผ่านฉลุย..อิอิ..)  ;D

มาทีอย่างกะน้องน้ำบุกกรุงเทพนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ
หากเราร่วมกันสร้างสรรค์ ไม่บ่อนทำลาย
สังคมเราก็จะยังคงน่าอยู่ ต่อไปตราบนานเท่านาน นะครับ

• *
  • 34
  • 0
(ขอบคุณมากครับ..ขอบคุณมากครับ) วันนี้มีเวลาทั้งวันเลยครับ
จริงๆแล้วอยากมีเวลามากกว่านี้..จะได้ถ่่ายแล้วUP!! ถ่ายแล้วUP!! เข้าเว๊ป
^^ เอาให้ติดตลาดไปเลยครับ ^^ 55+  ;D

• *
  • 34
  • 0
(มีสมาชิกหลายท่านถามมา!!)
***ภาพไม่ได้ ลบ/หาย/และขาด ไปนะครับ***
++เป็นที่โปรแกรมท่องเน็ท internet explorer (ดูภาพจะไม่ครบ)++
++ให้ใช้โปรแกรมท่องเน็ท google chrome (ดูภาพครบถ้วนสมบูรณ์แบบ)++
สัญญาลักษณ์จะเป็นแบบนี้นะครับ

หาโหลดฟรีได้ที่ เข้าเว๊ปหน้า google พิมพ์คำว่า google chrome นะครับ ^^ ดาวโหลดเลยครับ ฟรีครับ!! ^^
(และเวลาเข้าเว๊ป แบงค์คอกคาร์ออดิโอ ทุกครั้งให้เข้าทาง google chrome เลยนะครับ เพราะบอร์ดจะมีความเสถียรมากกว่า)  ;D

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
ขอบคุณครับคุณอ๊อฟ ที่นำภาพสาวๆ สวยๆ มาฝากพี่น้อง ที่ไม่ได้ไปร่วมงานกัน
ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ...จะได้มีภาพสวยๆ มาฝากพี่น้องเราอีก ครับ

ออฟไลน์ BankChon

• **
  • 53
  • 0
  • 1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี
    • MSN Messenger - Chonburi_038@hotmail.com
สวยงามมากมาย
1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี