Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ขอคำแนะนำ จากอาจารย์ ทุกท่านด้วยครับ

ตอนนี้ ผมกำลัง มองหา ซัพเบส สักคู่ ขนาด 10" นิ้ว อยากขอความเห็นด้วยครับ ว่า จะเล่นยีห้อไหนดี

แบบว่า เสียง โอเคร ราคา พอฟัง ที่สำคัญ ไม่สูงมากแม่เหล็กก้อนเดียวดังดี ๆ หน่อยน่ะครับ  (อันเก่าของ ผมแม่เหล็กของก้อน ดังดี แต่มัน ตีตู้แล้วมันสูงครับ )

รถ :-X  FORD RENGER CAP  ::)