Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ขอคำแนะนำ จากผู้เชี่ยวชาญทุกท่านครับ

ผมกำลัง มองหา ซัพเบส สักคู่ ขนาด 10" นิ้ว ยี้ห้อไรดีครับ  อยากขอความเห็นด้วยครับ ว่า จะเล่นยีห้อไหนดี

แบบว่า อยากได้ดอกต่ำ ๆ ตอนตีตู้จะได้ไม่สูง  คุณภาพเสียงดี ๆ  หนักแน่น   

(อันเก่าของ ผมแม่เหล็กของก้อน ดังดี แต่มัน สูงไปหน่อย นั่งแล้วปวดคอ แบบว่า รถบ้านน่ะครับ )

รถ   FORD RENGER CAP