Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

world tech คลาสดี 1500 w กับ แบต 80 แอมป์ อัดได้ไหม แล้วไฟพอรึเปล่า

ออฟไลน์ bas@

• **
  • 68
  • 0
รถเป็นกระบะแบต80แอมป์ แบตตัวนี้พอไหมกับแอมป์ wt ถ้าใช้สายไฟเส้นใหญ่สัก 25 มิลพอไหมหรือว่าต้องใหญ่กว่านี้ครับถ้าเปิดอัดสักครึ่งช.ม.แบตจะหมดเลยรึเปล่าครับ ถ้าเปิดแบบไม่อัดฟังแบบเบาๆแบบดังแค่รอบรถจะหมดเหมือนกันไหมครับคือไม่อยากเพิ่มแบตอีกลูกครับ แล้วถ้าเอา อลังการ 10 หล่อ นิรนาม 400 rms ว้อยส์ 2 นิ้วครับ มาอัดกับ wt ตัวเนี่ยดอกจะรับไหวไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าใส่คาปาจะช่วยได้รึเปล่าครับกับการเก็บไฟเอาไว้ตอนติดเครื่องยนต์

ออฟไลน์ mr.pat

• *
  • 34
  • 0
ถ้า ท่าน จะ อัดนานๆ ท่านก็ สตาทร์ รถไว้หน่อย class d บางยี่ห้อ ไฟตกไม่ตัด พังนะครับ อย่างอื่น ok
พัฒนา AUDIO รับ ติดตั้งเครื่องเสียง รถยนต์ ซ่อม เพาเวอร์รถยนต์ CLASS D  รับประกอบเครื่องเสียง วัตต์สูง 37/ม.7 ซอย วัดทิพพาวาส แขวง ลำประทิว เขต ลาดกระบัง กทม โทร 0860426746 mail pattanasak0033@hotmail.com

ถ้าให้เดาแสดงว่าพี่ติดตั้งเสร็จแล้วพออัดแล้วมันตัดใช่ไหมล่ะ 5555 มีวิธีแก้นะจ๊ะ