Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

(เอางานเก่าลง) งานเลี้ยงโกนผมไฟหลานพี่ธงแห่งธ.บุนนาก ดีเจ.มีมี่ โคโยตี้ทีมงานเอวเ้ด้ง

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
งานเลี้ยงโกนผมไฟหลานพี่ธงแห่งธ.บุนนาก ดีเจ.มีมี่ โคโยตี้ทีมงานเอวเ้ด้ง  8)

(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
(ขออนุญาติเอางานเก่าลงครับ) ..ที่ผ่านไม่ค่อยจะได้โพสให้สมาชิกเลยต้องขอโทษด้วยครับ
ส่วน((วีรกรรม))ที่ผ่านมา ทำไปเพราะใจมันรักล้วนๆๆ ..ยังไงก็ทิ้งกันไม่ได้ครับ^^  8)
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ขอบคุณคุณออฟมากมายนะครับ งานนี้เปรียบได้ว่า คุณกับผมได้ร่วมงานบุญกัน จริงๆครับผม^^