Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

สโลแกน koma ยังอยู่ดี รวบรวมรอฟังผล

ออฟไลน์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ

• 145
  • 501
  • เครื่องเสียง
สโลแกน koma ยังอยู่ดี รวบรวมรอฟังผล
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:11:34 PM »

มีสารจาก koma  แจ้งมาว่า  ผลการประกวด สโลแกน  ยังอยู่ครบ เพียงรอผลการตัดสินใจอยู่

เตรียมรอเอา koma  ไปติดรถกันเลย

ขอรวบรวมสโลแกน ไว้ที่นี่ก่อน  ไม่ต้องโพสร่วมสนุกแล้วนะ  หมดเขตแล้วจ้า

KOMA-ราชาพลังเสียง
KOMA-เสียงชัดดีมีระดับ
KOMA-ราชาแห่งเสียง
King Of Mobile Audio-เทพเจ้าแห่งเสียง  / หล่อหญิงหลง

King Of Mobile Audio..พลังเสียงแสนสุดยั่ว...ดังสุดขั้วหัวใจ
King Of Mobile Audio..พลังเสียงสุดล้ำค่า..ราชาแห่งลำโพงไทย / LoveBam

เสียงดีเส้นเสียงชัดต้อง koma / cksound

น้ำเสียงเด่นชัดและพลังที่สุดยอดต้องKOMAคับท่านผู้ฟัง /collon

THE BEST OF MOBILE เลือกใช้ลำโพง K O M A / pksound

แรงทนเสียงดีมีแต่  koma / bbbb

King Of Mobile Audio..พลังเสียงแสนคมชัด แกร่ง แรง มันส์ทุกดอก / LoveBam

KOMA...ราชาลำโพงแข่ง แซงทุกแบรนด์ แรงทุกตัว
KOMA...จ้าวแห่งลำโพงแข่ง แซงทุกวัตต์ ชัดทุกความถี่ / WanDee

King Of Mobile Audio....เสียงดัง กังวาล สะท้านปฐพี
King Of Mobile Audio....พลังเสียงดุจฟ้าผ่า ราคาดั่งสายลม
King Of Mobile Audio....พลังเสียงสุดยั่ว ดังสุดขั้วหัวใจ
King Of Mobile Audio....เสียงดี เสียงมันส์ สนั่นโลกา
King Of Mobile Audio....สุดยอดราชา แห่งพลังเสียง / อยากดัง แต่สะตังไม่มี

KOMA เจ้าแห่งลำโพงเครื่องเสียงติดรถยนต์
 King Of Mobile Audio ขุมพลังแห่งดีบี ที่รถทุกคันวางใจ
King Of Mobile Audio แกร่ง ชัดทุกดอก ให้เสียง ดุจราชสีห์คำราม / พี่หมู bangkokcaraudio

แรงไม่แรงไม่รู้ แต่รู้ว่าkoma เท่านั้น จากร้านปิยธิดาคาร์ออดิโอ / man2523

King Of Mobile Audio..จ้าวแห่งพลังเสียง คู่เคียงพี่น้องชาวไทย การันตีความมั่นใจ ด้วย 181.1 db / TumK12

ราชาแห่งต้นกำเนิดเครื่องเสียงรถยนต์คุณภาพ / นพ by admin

ผู้นำด้านพลังเสียง ยิ่งอัด ยิ่งมันส์ ชัดทุกดอก / WanDee

"ดัง..เต็มพิกัด ชัด..คุ้มราคา KOMAราชาแห่งลำโพง" / yam-ke

ผลจะออกมาใครจะได้ลำโพงฟรีไปติด  รอชมกันครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มีความสนใจในกิจกรรม ต่างๆ  ของทางเว็บครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 11:02:27 PM »
ของผมอยู่บอร์ดเก่าไม่เห็นมีเลย...ไม่ผ่านรอบแรกหรือเปล่าครับ...

ออฟไลน์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ

• 145
  • 501
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:38:32 AM »
ของผมอยู่บอร์ดเก่าไม่เห็นมีเลย...ไม่ผ่านรอบแรกหรือเปล่าครับ...

เท่าที่เช็ค ID  คุณดูแล้ว ยังไม่การโพสในกิจกรรมครั้งนี้นะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:23:13 PM »
saichon87
สมาชิกใหม่ 1-50 โพส

พลังน้ำใจ +0/-0

ประกวด สโลแกน ความหมาย K-O-M-A อีกแล้วจ้เอาอยู่ค่ะ คารมณ์ และ โวหารใครนี่ KO-LAO
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:32:06 PM »
อ้างถึง  แก้ไข  ลบทิ้ง
King Of Mobile Audio ..
เจ้า..แห่ง ลำโพงสายเลือดไทย..
ฝากไว้ด้วยครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล     223.206.89.143
noomcaraudio
สมาชิกยอดโพส 101-200

พลังน้ำใจ +0/-1
คะแนนความดี ลดความดี

ประกวด สโลแกน ความหมาย K-O-M-A อีกแล้วจ้เอาอยู่ค่ะ คารมณ์ และ โวหารใครนี่ KO-LAO
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:17:30 PM »
อ้างถึง
คุณสายชลครับ //เจ้าแห่ง ลำโพงไทย ดังไกล้ ดังไกลสงสัยต้องใส่ KOMA// ค่าเติมให้ หัก 1 ดีบีไพเราะมากๆ มีลุ้นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:23:47 PM โดย noomcaraudio »   แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล     บันทึกการเข้า
อันนี้ครับผม

ออฟไลน์ WanDee

• *
  • 4
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 01:18:16 AM »
ประกาศผลเมื่อไหร่ครับพี่น้องงงง ....

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:42:01 AM »
 ;D ;D-ขอบคุณ พี่นพดลมากๆ ครับ ตอนนี้ เครียดมากเลยครับ สโลแกน ไพเราะเสนาะหูกันทั้งนั้นเลยครับ
อีกไม่นานครับ ทีมงาน กำลังเตรียมของชำร่วย อาทิเช่น พวงกุญแจ koma เสื้อยืด koma หมวก koma สมนาคุณ สมาชิกที่แสดงความเห็นมานะครับ พรุ่งนี้ ครับ รวยนะครับหุหุ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 09:28:45 AM »
ขอบพระคุณทุกๆ ความเห็น ทุกๆ ความถี่ และทุกๆ ดีบีครับ koma ราชา พลังเสียง

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 09:48:58 AM »
อันดับ 1    ///KOMA ราชาพลังเสียง//    สั้นๆ แต่ได้ใจความครับ รับปรีแอมป์ ko-1 ไปเลยครับ
อันดับ 2    ///KOMAจ้าวแห่งลำโพงแข่ง แรงทุกวงัตต์ ชักทุกความถี่//แปลตามตัว King Of Mobile Audio รับ 8 นิ้ว ko ไปนอนกอดครับ
อันดับ 3   ///KOMA เสียงดี เสียงมันส์ สนั่นโลกา/// รับ 6 นิ้ว ไปนอนกอดกันครับ
ส่วนรางวัลชมเชยนะครับ เสื้อยืด พวงกุญแจ koma ขอเวลาคัดเลือกก่อนนะครับ
ขอบพระคุณ ทุก ๆความเห็นครับ ติชมกันได้ครับ
และขาดเสียมิได้ ต้องขอขอบพระคุณ พี่หมู พี่นพดล ที่ ยกเวทีและสละเวลาอันมีค่าร่วมสนุกสนานกันครับ เป็นการกสะตุ้นเวปต์ไซด์ ให้เป็นแบบอย่างที่ดี และเป็นหน้าตาของผู้มาเยือนครับ//อบอุ่นดีครับ//
ขอบพระคุณครับ ส่วนของรางวัล ผมจะนำไปมอบให้ พี่นพดล ไปจัดการตามหาและมอบแด่ผู้กล้า ครับ
koma เสียงดี เสียงดัง และฟังไพเราะ ฝากๆ พี่ๆ และสมาชิกด้วยนะครับ
//ลำโพงฝีมือคนไทย ไม่เป็นรองใครในโลกครับ//ขอบพระคุรับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:16:48 AM »
ขอขอบพระคุณพี่หนุ่ม และผลิตภัณฑ์ KOMA ที่ได้ให้ทาง แบงค์คอก คาร์ออดิโอ ได้เป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ
และขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับการคัดเลือกสโลแกน โดนใจทุกๆท่านมาณ.ที่นี้ ด้วยครับผม โคม่า จงเจริญ 55555

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:34:31 PM »
ขอขอบพระคุณพี่หนุ่ม และผลิตภัณฑ์ KOMA มากครับ โคม่า จงเจริญ