Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานคัดเลือกโคโยตี้เต้นในงานมอเตอร์โชว์2012

ออฟไลน์ swat_dee

• *
  • 287
  • 289
ดูบรรยากาศรวมๆนะครับนี่แค่ชุดแรกนะครับแล้วจะมีของเพื่อนๆตามมาอีกหลายท่าน :D

งานคัดเลือกโคโยตี้เต้นในงานมอเตอร์โชว์2012
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 11:23:33 PM »
เริ่มเข้าสู่ฤดูกาลแห่ง ความยิ่งใหญ่ของงานโชว์เครื่องเสียงติดรถยนต์ ระดับชาติแล้วนะครับ ปีนี้ยังคงเป็นผู้นำด้านเครื่องเสียงรถยนต์เช่นเดิมกับ การเปิดตัวของเหล่าน้องๆโคโยตี้เลดี้ ของกลุ่มในเครือ บจก.การัต คอร์เปอเรชั่น เช่นทุกปี ปีนี้จัดการคัดเลือกเป็นปีที่ 2 หลังจากที่ประสบความสำเร็จอย่างงดงาม ในปีที่แล้วมา จนวงการฯสั่นสะเทือนไปทั้งประเทศนะครับ
คุณวิโรจน์ เหล่าสมบัติ พญามังกรแห่งวงการเครื่องเสียงของเมืองไทย เปิดใจกับทีมงานเราว่า " ธุรกิจด้านจำหน่ายและบริการ ติดตั้งเครื่องเสียงรถในบ้านเรา กำลังเป็นที่สนใจตลอดจนเป็นที่นิยมมากขึ้น ฉนั้นการที่ลูกค้าของเราเพิ่มมากขึ้นจากเดิมตลอดมานั้น ย่อมเป็นการส่งสัณญาณให้ผมต้องเตรียมพร้อม กับการ ตอบแทนสังคมที่มีน้ำใจให้กับ บจก.การัต คอร์เปอเรชั่นของผม โดยการมอบสิ่งที่ดีๆกลับคืนให้เสมอมา และในปี 2555อันเป็นปีแห่งสิริมงคลนี้ ผมขอให้ผู้ที่มีอุปการะคุณทุกๆท่าน จงมีสุขภาพสมบรูณ์แข็งแรงเพื่อ นำพาให้กิจการและหน้าที่การงานของทุกท่าน เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป ขอบคุณมากครับ "

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:43:39 AM »
ยังไม่มีเวลา เอาลงเลยพี่
แล้วลงมา กี่เปอร์เซ็น อ่ะครับหมดแล้วไง
รูปสวยดีครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:19:26 AM »
ขอต้อนรับกล้องใหม่ล่าสุดเมื่อมาพบฝีมือฉบังอย่างเสี่ยตั้ม อะไรก็ลงตัวไปหมด ทีนี้ภาพสวยสมใจแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ swat_dee

• *
  • 287
  • 289
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:29:08 PM »
ว้าวกล้องใหม่รูปสวยตั้งแต่เกิดเลยครับสุดยอด ;Dใครที่อยากดูหน้าน้องๆแบบชัดๆตามมาดูได้ที่นี่ครับhttp://www.bangkokcaraudio.com/forum/index.php?topic=222.0/Portrait-coyote-motor2012

ออฟไลน์ jaza4781

• *
  • 47
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 10:00:29 AM »
สวยมากครับ ขอบคุณครับที่จัดให้ชม