Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

สอบถามปัญหาเครื่องเสียงเร่งดังมากๆแล้วเสียงหาย

รบกวนสอบถามผู้มีประสบการณ์ครับ เครื่องเสียงเร่งดังมากๆแล้วเสียงหาย แต่ไฟปรีแอมป์กับ Font ยังติดอยู่ปกติ ต้องปิดสักพักและเปิดใหม่ถึงหาย เป็นเพราะอะไรครับ
รายละเอียด
1.Font pioneer
2.power amp 2 ตัว แยกขับเบส 1 คู่ อีกตัวขับกลางแหลม 6 ตัว
3.ปรีแอปม์ 1 ตัว

ผมก็เคยเจอปัญหานี้เหมือนกัน ตามด้วยคนครับแต่ระหว่างตามต้องหาไรทำแก้เซงดูคลิปโป๊ไปพลางๆ ละกันนะครับ