Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ซื้อ ขาย หากไม่รู้จักแนะนำ อย่าโอนเงิน โดยเด็ดขาด

ออฟไลน์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ

• 145
  • 501
  • เครื่องเสียง
    • เครื่องเสียง

การซื้อของบนโลกอินเเตอร์เน็ต การหลอกลวงมีอยู่มากมาย การโอนเป็นอีกวิธีที่พวกขี้โกงใช้กัน

หากคุณไม่รู้จักกับผู้ขาย โปรดเช็คประวัติให้ดี หากไม่แน่ใจอย่าโอน

เตื่อนด้วยความหวังดี ขอให้ทุกท่าน โชคดีกับการขายของครับ ADMIN

ซื้อ ขาย หากไม่รู้จักแนะนำ อย่าโอนเงิน โดยเด็จขาด

ออฟไลน์ Luffy

• 273
  • 0
ซื้อขายของหากไม่รู้จักแนะนำ อย่าโอน!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 01:16:13 PM »
น่ากลัวจริงๆ พวกนี้

ออฟไลน์ worapote

• 137
  • 0
ซื้อขายของหากไม่รู้จักแนะนำ อย่าโอน!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 04:18:41 PM »
ดันๆๆครับๆ

ออฟไลน์ collon

• 230
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 06:38:57 PM »
ผมโดนมาแล้ว

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 437
  • 0
  • ซื้้อ 100 ดัง 100 ซื้อ1000 ดัง1000 คับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 09:47:42 PM »
หน้ารักใมากเลยคับ คนพวกนี้

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 12:28:52 AM »
ขจัดให้สิ้น คนพวกนี้ ???
จำหน่าย ติดตั้ง เครื่องเสียงรถยนต์ ใหม่ มือสอง
70/2 หมู่1 บ้านจ้อง ต.โป่งผา อ.แม่สาย จ.เชียงราย 57130
เลขที่บัณชี 660-1-01741-8 ธ.กรุงศรี
นาย กรรณพรรต อริยะ(ร้าน แมน วัตต์เต็ม)

ออฟไลน์ mr.kenk

• 647
  • 3
  • เสียงดีเสียงดังตามตังค์ที่ยอมจ่าย
    • caraudio
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 01:54:01 PM »
เห็นด้วยครับ
เสียงดี เสียงดัง ตามตังค์ที่ยอมจ่
0818620292 เก่ง จำหน่ายไฟL E Dทุกชนิดเครื่องเสียงรถยนต์
ID LINE kenkled

• 273
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 12:01:46 PM »

คุณอ๊อฟ น่าจะได้เจอนะ อิอิ จะได้รู้ว่าน่ารักแค่ไหน 555

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 437
  • 0
  • ซื้้อ 100 ดัง 100 ซื้อ1000 ดัง1000 คับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 01:05:59 PM »

ผมมันรอบจัดอยู่แล้วอะคับ คงจะกินผมยาก อิอิ

คุณอ๊อฟ น่าจะได้เจอนะ อิอิ จะได้รู้ว่าน่ารักแค่ไหน 555

• 273
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 12:23:09 AM »
555 นานมาที

ออฟไลน์ mduo.

• *
  • 25
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2012, 10:30:50 AM »
ผมโดนมาแล้วครับ ซื้อไดชาร์จจากสมาชิกของเรานี่แหละครับ(w...............) ซื้อไปแต่ยังไม่ได้ใช้ครับเก็บไว้ก่อนเป็นเดือนพอเอามาใส่ไม่ชาร์จครับตอนแรกนึกว่าแบตมีปัญหาตัดสินใจซื้อแบตใหม่ อือ ok ดังดีออกดีเจ้าของปลื้มซิครับ ฉลองสงกรานต์ อยากโชว์ด้วย ไม่ถึง10เพลง เบสหายเสียงไม่ออกขายขี้หน้าซิครับ ส่งให้ช่างเช็คช่างบอกว่าไดชาร์จไม่ชาร์จ ผมตัดสินใจติดต่อเจ้าของที่ซื้อมา(แหมอยากจะบอกชื่อจังเลย(เอา..ไบ้ให้นิดหนึ่งผมอยู่อยุธยาครับ))เขาบอกว่าให้ส่งกลับไปเช็ค ผมขับรถเอาไปให้ถึงที่ ถามผมด้วยว่าทำไมทองแดงมันดำคล้ำอย่างนี้ล่ะ มันปกติอยู่แล้วใช่ไหมครับว่าธรรมชาติของทองแดงอยู่ในสถานะที่ไม่มีอะไรหุ้มสีของมันเป็นสีอะไร(นี่ถ้าเป็นสีชมพูผมคงจะตอบคำถามได้ง่ายกว่านี้นะครับ) 3 อาทิตย์ผ่านไป ติดต่อกลับไปใหม่ซ่อมเสร็จแล้วครับแต่ขอค่าเปลี่ยนไดโอด700(นี่)ไดโอดคงจะทำด้วยทองแพงจัง แต่ผมให้แค่500ครับ เวลาผ่านไปหลายวันพอสมควรพบกระทู้ขายไดชาร์จอันนี้อีกครับเจ้าของเดิมด้วย(แต่คงลืมชื่อผมไปแล้ว)ผมเลยตั้งกระทู้ถามว่ารับประกันไหมครับ เขาตอบกลับมาว่ารับประกันทุกลูกครับแต่การตอบกลับมาเขาตอบกลับมาที่ข้อความส่วนตัวครับ (คนเรานะ) ไดชาร์จที่ซ่อมกลับมาผมยังไม่ลองเลยครับว่าใช้ได้หรือเปล่า แต่ขายไปแล้วครับ ถ้าใช้ไม่ได้ก็คงติดต่อกลับมาแล้ว สรุปงานนี้โดนไปเยอะครับ ค่าติดตั้ง ค่าน้ำมันรถไปรับไปส่ง ค่าซ่อม

• 273
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:56:53 PM »
ผมโดนมาแล้วครับ ซื้อไดชาร์จจากสมาชิกของเรานี่แหละครับ(w...............) ซื้อไปแต่ยังไม่ได้ใช้ครับเก็บไว้ก่อนเป็นเดือนพอเอามาใส่ไม่ชาร์จครับตอนแรกนึกว่าแบตมีปัญหาตัดสินใจซื้อแบตใหม่ อือ ok ดังดีออกดีเจ้าของปลื้มซิครับ ฉลองสงกรานต์ อยากโชว์ด้วย ไม่ถึง10เพลง เบสหายเสียงไม่ออกขายขี้หน้าซิครับ ส่งให้ช่างเช็คช่างบอกว่าไดชาร์จไม่ชาร์จ ผมตัดสินใจติดต่อเจ้าของที่ซื้อมา(แหมอยากจะบอกชื่อจังเลย(เอา..ไบ้ให้นิดหนึ่งผมอยู่อยุธยาครับ))เขาบอกว่าให้ส่งกลับไปเช็ค ผมขับรถเอาไปให้ถึงที่ ถามผมด้วยว่าทำไมทองแดงมันดำคล้ำอย่างนี้ล่ะ มันปกติอยู่แล้วใช่ไหมครับว่าธรรมชาติของทองแดงอยู่ในสถานะที่ไม่มีอะไรหุ้มสีของมันเป็นสีอะไร(นี่ถ้าเป็นสีชมพูผมคงจะตอบคำถามได้ง่ายกว่านี้นะครับ) 3 อาทิตย์ผ่านไป ติดต่อกลับไปใหม่ซ่อมเสร็จแล้วครับแต่ขอค่าเปลี่ยนไดโอด700(นี่)ไดโอดคงจะทำด้วยทองแพงจัง แต่ผมให้แค่500ครับ เวลาผ่านไปหลายวันพอสมควรพบกระทู้ขายไดชาร์จอันนี้อีกครับเจ้าของเดิมด้วย(แต่คงลืมชื่อผมไปแล้ว)ผมเลยตั้งกระทู้ถามว่ารับประกันไหมครับ เขาตอบกลับมาว่ารับประกันทุกลูกครับแต่การตอบกลับมาเขาตอบกลับมาที่ข้อความส่วนตัวครับ (คนเรานะ) ไดชาร์จที่ซ่อมกลับมาผมยังไม่ลองเลยครับว่าใช้ได้หรือเปล่า แต่ขายไปแล้วครับ ถ้าใช้ไม่ได้ก็คงติดต่อกลับมาแล้ว สรุปงานนี้โดนไปเยอะครับ ค่าติดตั้ง ค่าน้ำมันรถไปรับไปส่ง ค่าซ่อม

Pm ชื่อมาบ้างดิจะ ได้ระวังไว้

ออฟไลน์ wichai-2

• *
  • 43
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:08:03 PM »
น่าเห็นใจครับ

ออฟไลน์ taem2580

• **
  • 90
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:28:55 PM »
แล้วผมจะโดนไหมคัพกลัวมากเรย......ผมจะต้องฌอนตังไปให้เค้าพุ่งนี้แล้วคัพ

ออฟไลน์ mr.kenk

• 647
  • 3
  • เสียงดีเสียงดังตามตังค์ที่ยอมจ่าย
    • caraudio
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 10:23:35 AM »
หลอกขายของไม่ดีให้ลูกค้าต้องประจารครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ของผมขายแล้วไม่พอใจยินดี
คืนเงิน100%ครับ
เสียงดี เสียงดัง ตามตังค์ที่ยอมจ่
0818620292 เก่ง จำหน่ายไฟL E Dทุกชนิดเครื่องเสียงรถยนต์
ID LINE kenkled