Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ขายเครื่องเสียงวีโก้สมาร์ทแค๊บ ชุดใหญ่ครับ

ทำมาไม่ค่อยได้เปิดเลยครับ แล้วก้จะไปเล่นความแรงแล้วครับ
ของใหม่ๆ ประกันยาวๆเลยครับ อันไหนเสียเครมได้เลย พึ่งทำมาไม่นานด้วยครับ
ทำที่ร้่านพรวัฒนาคาร์ออดิโอ สามพราน นครปฐม เบสหนักๆแน่นๆลอยๆ
DTS Subwoofer 10" โครงหล่อ แม่เหล็กใหญ่2ก้อน 1000watt ว๊อย+คอย คู่
DTS Class D Monoblock 1700
DTS Class A 4chanelDT6200 1800W ขับเสียงกลาง สบายๆ
DTS 6.5" 6ดอก
DTS Class A 2chanel DT220 สำหรับขับเสียงแหลม
Nick Audio 100watt ตัวเป็นปิเนียม ทนๆไม่แสบหู เสียงแหลม  6คู่
DTS DT-777 7-band ปรีเสียงกลาง
DTS DT-335 5-band ปรีอันนี้ใช้ปรับซับครับ แยกกัน เสียงสุดๆ
ช่องใส่ปรีใต้แอร์+ช่องใส่ปรีปั้นเองหุ้มหนังเนียนๆ บริเวณใต้เก๊ะฝั่งซ้ายครับ
แถมแบตเตอรี่ 3k ใหม่ๆให้ด้วยครับ (แบตลูกเท่าแบตเดิมวีโก้)
ทั้งชุดพร้อมตู้สูตร + แผงข้างประตู(สับ) มีไฟ 3 สเต็ป 1.ไฟฟ้า 2.ไฟแดง 3.มีรีโมตเปลี่ยนสีไฟได้ 7 สี ปรับกระพริบได้ครับ
รีโมตเปลี่ยนสีไฟตู้
ทำหมดไปเป็นแสน ของขาย 48000 บาท ของอยู่ นนทบุรี ลองฟังดูก่อนได้ครับ
ไม่มีขาดซักดอก หรือซื้อไปขาด สามารถเครมได้เลยครับ 081-692-0461
ซื้อไปเหลือแค่หาแผ่นแดมป์อย่างเดียว ติดตั้งได้เลยครับ