Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานที่พี่น้องทุกๆ ท่านในวงการเครื่องเสียง ได้ร่วมกันสร้าง และจงภาคภูมิใจครับ 19.01.2013 (นวนคร)

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
ขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทั้งที่รู้จักกัน และไม่รู้จักกันด้วยนะครับ  ขอขอบคุณ ดีเจเชลล์ไข่เค็ม ดีเจโอเค และ ดีเจต่อ ขันที ด้วยนะครับ

ที่ช่วยกันร่วมแรงร่วมใจกัน ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมา และสำเร็จไปได้ด้วยดี...ซึ่งกระผม หนึ่งในทีมงานช่างภาพประจำเว็บไซต์ www.bangkokcaraudio.com

ข้าพระเจ้า (ทีมงานแบงค์คอกคาร์ออดิโอ ดอทคอม) ขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างสูง ด้วยนะครับ

ที่ช่วยต่อลมหายใจให้กับ "น้องแนน" ซึ่งรายได้ที่มากกว่าครึ่งแสน...พวกเราทุก ๆ คน  ได้ช่วยกันมอบให้กับ ครอบครัวของน้องแนน ซึ่งมีคุณแม่ (ได้มารับเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ) พวกเราทุกๆ คนจะจำงานครั้งนี้ ไว้ในใจตลอดไปครับ

!!!!!!...นายตัวดี...!!!!!!