Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ซับท่อเสียงดีมั้ยครับ ? รบกวนชี้แนะหน่อยครับ !!

เสียงของซับท่อ เสียงจะกระหึ่มออกนอกรถมั้ยครับเวลาเปิด หรือแค่ดังในรถเท่านั้นครับ แล้วของอะไรเสียงดี เสียงกระหึ่มที่สุดครับ ช่วยแนะนํารุ่น-ยี่ห้อ-ราคาหน่อยได้มั้ยครับ

อีกคําถามครับ อยากทราบว่า ซับท่อนี้ เอามาใส่หลังเบาะของรถ มิตซู ไทรทัน 4 ประตูได้รึเปล่าครับ ตรงช่องเก็บแม่แรงอ่ะครับ รบกวนชี้แนะหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ออฟไลน์ taem2580

• **
  • 90
  • 0
ซับท่อเสียงดีมั้ยครับ ? รบกวนชี้แนะหน่อยครับ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 03:49:08 PM »
ซับท่อก็ดังออกนอกรถนะคัพลุงผมผมใช่อยู่แต่ผมว่าพี่ลองซื้อซับบล็อกมาใช่ดีกว่าคัพ.....ซับบล็อกมันวางไว้ใต้เบาะได้คัพ