Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

Motor show ปีนี้ รถก็แจ่ม คนก็เลิศ

ออฟไลน์ racing

• *
  • 3
  • 0
Motor show ปีนี้ รถก็แจ่ม คนก็เลิศ
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 03:03:58 PM »

ผมได้มีโอกาสได้ไปงานมอเตอร์โชว์มาครับเลยถ่ายรูปสวยๆมากฝาก นี้คือบูธของ ISUZU ครับ ค่ายนี้ออกรถใหม่มารุ่นพิเศษ ISUZU x-series ที่มีบัวขาวและบอยปกรณ์เป็นพรีเซ็นเตอร์ครับ บูธนี้ก็มีกิจกรรมมากมาย ไว้ลองไปดูที่งานกันนะครับ

เป็นไงล่ะครับรถก็สวย น้องพริตตี้ก็น่ารักมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ ane130

• *
  • 5
  • 0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 01:08:52 PM »
น่ารักมากกก  ;D

ออฟไลน์ mukeiei

• *
  • 14
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 03:09:07 PM »
สวยมากค่ะ