Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

รบกวนจัดชุดให้อัลติสผมหน่อยครับ

ออฟไลน์ teemcp

• *
  • 1
  • 0
รบกวนจัดชุดให้อัลติสผมหน่อยครับ
« เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 10:08:24 PM »
งบ40k+-จัดเฉพาะชุดไปติดเองหรือแนะนำร้านติดตั้งก้อได้ครับ(เหนือตอนล่าง)
เน้นเบสแน่นนุ่มนวลฟังในรถกลางแจ้งได้บ้าง
สิ่งที่ต้องการ
1 ฟร้อน2ดินsupportสวิทควบคุมพวงมาลัยเดิม
2 ซับ10นิ้ว1คู่
3ที่เหลือแล้วแต่จะจัดให้ครับขอบคุณล่วงหน้า