Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

สอบถามเรื่อง ซับเปิดอัดแรง มันตัดครับ แก้ไขยังไงครับ

แบบว่าเปิดฟังได้ปกติครับ แต่พอเปิดดังหน่อย ซับตัดเลย แต่ไฟ พาวเวอร์ติดปกติครับ พอไปปิดแล้วเปิดใหม่ก็ดังปกติ แล้วก็ตัด เป็นที่อะไรครับ

ผมได้แก้ไขเบื้อต้นแล้วครับ เพิ่มแบตไปแล้ว ก็ยังไม่หาย พาวเวอร์ไม่แรงมากครับ เป็น subbox ครับ คราส D 300 W เป็นรุ่น ALPINE เปิดดังในที่นี้ ไม่ได้ดังมากนะครับ เปิดแค่ ฟังธรรมดาครับ ไม่ได้ดังเลย ประมาณสัก 2 เมตรได้ยินครับ เบาๆ ครับ แก้ไขยังไงครับ กลัวแก้ไขแล้วไม่ตรงจุดกลับบานปลายอะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ you

• *
  • 36
  • 0
ระบบมีอะไรมั่งคับ

ไม่น่าตัว amp นี่จะมีปัญหา  เบื่้องต้นลองเช็คสาย รีโมท