Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

เครื่องเสียงงานบ้านๆๆๆย่านรังสิตคลองสามครับ ULtimate+AQ Audio Quart

น้อง  brio  เติมแสงสี 

ฟอร์จูน ปลดล็อค dvd

คันนี้มาจากบางนา  มาแก้งาน   ตู้เดิมแบนพาส  ดังยังกับเคาะกะละมัง  เบสอั้น กลาางบี้ ไม่พุ่งไม่ใส   เบสไม่เป็นลูก    เจอผมเข้าไปเจ้าของรถบอกจบเลย  หลังจากนอนไม่หลับมาแรมเดือนเครียดเพราะเสียงที่ได้ไม่คุ้มกับเงินที่เสียไป  

5555  เหล้าเก่าในขวดใหม่     จัดเเจงไล่ระบบให้ใหม่หมดทั้งคัน  เพิ่มแผงประตูให้  เปลี่ยนตู้ใหม่ให้  ปรับจูนให้ใหม่  เจ้าของรถบอกไม่อยากเชื่อเลยต่างกันยังฟ้ากับเหว emo22 emo24 emo25  

ผลงานติดตั้งกับของเซ็ตใหม่คันนี้คันแรกครับ กับของเซ็ตใหม่  เป็นวีโก้ 4 ประตู เอามาให้ชม  รูปแบบห้องโดยสารรถใกล้เคียงกันครับ  เสียงที่ได้ก็แทบไม่ต่างกันเลยครับ

กลางสดใสแหลมพริ้วไม่บาดหู  เบสหนักแน่น นุ่มลึกสไตล์ 4 ประตู อีแอบ  อิอิอิ

คันนี้แว้นมาจาก  เพรชบุรี มาตั้งแต่ตีสี่ มาถึงบ้านผม 7 โมงเช้า  รถเสร็จกลับบ้านประมาณ6โมงเย็น  happy ending

ดูต่อที่นี่เลยครับ    http://www.caraudio-club.com/forum/showthread.php/10816-เจี๊ยบ-คาร์ออดิโอ-รังสิตคลองสาม-ติดตั้งรับปรึกษาปัญหาเครื่องเสียง-จําหน่ายตู้สูตร-รถทุกรุ่น-สินค้า-ultimate-aQ-us-ราคามิตรภาพ/page17

ออฟไลน์ collon

• 230
  • 0
มีตู้สตราด้าไหมคับ 10" 2ดอก ราคาด้วย