Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ฟอร์มูล่า เอ็กซ์ ประกาศกร้าวยึดงานมอเตอร์โชว์

ล่าสุด แหล่งข่าววงในของ ฟอร์มูล่า เอ็กซ์ แจ้งผมมาว่า เป็นที่แน่นอนแล้วครับว่างานมอเตอร์โชว์ปีนี้ ทางบริษัทคู่แข่งได้ประกาศขอถอนตัว
ออกจากการร่วมงานมอเตอร์โชว์อย่างกระทันหัน จึงทำให้ขณะนี้คงเหลือเพียงเวทีของ FORMULA X เพียงเวทีเดียวซึ่งคุณวิโรจน์ เหล่าสมบัติ
พญามังกรแห่งวงการเครื่องเสียงรถยนต์ของเมืองไทย เรียกประชุมด่วนเรื่องการเสริมกองทัพรถเครื่องเสียง พร้อมบินด่วนไปต่างประเทศเพื่อ
ติดต่อการแสดงโชว์ชุดใหญ่เข้าแสดงภายในงาน เพื่อเป็นการตอบแทนแก่ประชาชนที่มาร่วมงานในปีนี้ พร้อมกับจัดหาของขวัญของแจกมากมาย
เตรียมไว้เพื่อแจกให้กับผู้ที่เข้าเยี่ยมชมโซนของ ฟอร์มูล่า เอ็กซ์ครับ

ฟอร์มูล่า เอ็กซ์ ประกาศกร้าวยึดงานมอเตอร์โชว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 08:40:46 AM »
เพื่อเป็นการฉลองชัยในครั้งนี้ ทางคุณวิโรจน์ เหล่าสมบัติได้กำชับผมมาว่า ความมันส์ ความสนุกสนานและความเซ็กซี่เร่าร้อน จากน้องๆโคโยตี้เลดี้จะไม่น้อยหน้ากว่าปีที่ผ่านมา แน่นอนครับ แล้วท่านยังฝากบอกมาว่า ท่านที่ให้เกรียติเข้าร่วมชมในโซนของ FORMULA X จะไม่กลับบ้านมือเปล่าแน่ๆครับผม ได้ยินแบบนี้แล้วผมคิดว่า ทุกท่านที่ไม่พลาดงานปีนี้ คงต้องเตรียมกล้องหรือโทรศัพท์มือถือตัวโปรด ไว้บันทึกภาพน้องๆของเราที่รอต้อนรับทุกท่านอย่างเป็นกันเอง ภายในโซนของเราครับผม

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:05:17 PM »
งานเริ่มวันไหน ที่ไหน ครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 06:59:46 PM »
งานมีวันที่ 28 มีนาคม ถึง 8 เมษายน 2555 ครับ ที่ อิมแพค เมืองทองธานีครับ

ออฟไลน์ BankChon

• **
  • 53
  • 0
  • 1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี
    • MSN Messenger - Chonburi_038@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 06:41:14 PM »
พลาดไม่ได้
1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี

ออฟไลน์ it_tap

• 666
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:50:24 PM »
ต้องไปให้ได้ สักวันก็ยังดี อิอิ
ตัวแทนจำหน่ายสินค้า TOPAZ ติดต่อได้ที่ 080-6376583 พี่บัง โทปาส
      กทม. (หนองจอก) + ฉะเชิงเทรา (แปดริ้ว)

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:24:26 AM »
ต้องไปให้ได้ สักวันก็ยังดี อิอิ
ปีที่แล้วเอารถไปโชว์ต้องจับแอมป์FXหงายท้องหมดเลย(เพราะไปร่วมกับอีกค่าย)
ท่านบังไปวันไหนโทรแจ้งด้วย
ทำไปเพราะใจรัก

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:21:38 PM »
ขอไปด้วยดิ