Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ขายวิทยุ CD Nakamichi CD 45 Z รุ่นใหม่ ไฟสีส้มเล่นแผ่นไรท์ได้ครับ แถมตัวอ่าน mp3

ออฟไลน์ pom1988

• *
  • 12
  • 0
 ขาย วิทยุ CD Nakamichi CD 45 Z รุ่นใหม่ครับ ไฟสีส้ม เล่นแผ่นไรท์ได้ครับ (Audio). ปรีเอ๊า 3 ชุด 4.0 v. AUX 2 ชุด. Subwoofer preamp output. Converter Type 20-bit. เครื่องศูนย์ไทย ใช้ได้ดีมากปรกติ เสียงดีมากครับ หาจากวิทยุอื่นไม่ได้ ต้อง Nakamichi ยี่ห้อเดียว รุ่นนี้ตอนซื้อใหม่ ต้องซื้อ รีโมท ต่างหากนะครับไม่มีแถมให้ ***ตอนนี้ ผมแถม ตัวอ่าน mp3 มีช่อง Handy drive . USB . SD. พร้อม รีโมท ให้ไปด้วยเลยครัย ต่อเข้ากับ Nakamichi CD 45 z . เข้ากับช่อง AUX หลังเครื่องได้เลยครับ ไม่ต้อง ง้อ cd changer 5 แผ่น 10 แผ่น เลยครับ เอาไปเลยครับ ในราคาทั้งหมด 4800 บ.  พร้อมรีโมท สภาพดีมากครับ ใช้ถนอม หน้าปัดไม่มีรอยเลยครับ ยังอยู่ในรถ มาลองเล่นได้ครับ
 ป้อม  083-0712980  .8.00-02.00 น. อยู่สายไหมครับ.

***ตอนนี้ ผมแถม ตัวอ่าน mp3 มีช่อง Handy drive . USB . SD. พร้อม รีโมท ให้ไปด้วยเลยครัย ต่อเข้ากับ Nakamichi CD 45 z . เข้ากับช่อง AUX หลังเครื่องได้เลยครับ ไม่ต้อง ง้อ cd changer 5 แผ่น 10 แผ่น เลยครับ เอาไปเลยครับ ในราคาทั้งหมด 4800 บ.

• *
  • 12
  • 0
 :D ลองมาเล่นดูก่อนครับ ของยังอยู่ในรถ ยังไม่ได้ถอดครับ อยู่สายไหม บางเขน ครับ.

• *
  • 12
  • 0

ขายไปแล้วครับ ขอบคุณที่สนใจครับ.