Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานมอเตอร์โชว์ @ โลตัสรังสิต ของวันที่ 5 เมษายน มาแล้ว ครับ

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
ขอเชิญพี่น้องชาวรังสิต ร่วมเที่ยงงานนะครับ
งานนี้ฟรี...งานมีจนถึง วันที่ 7 เมษายน นี้เท่านั้น

ขอบคุณมากมายครับ คุณโด้ ที่จริงเป็นมิติใหม่ของวงการฯจริงๆนะครับ การได้ถ่าย อิริยาบทต่างๆของคนดูเข้ามาด้วย ผมว่าได้ฟิลสุดยอดเลย ความคิดสร้างสรรค์แบบนี้เป็น พรสวรรค์เฉพาะตัว นะครับ เลื่อมใสและนับถือ จากใจจริง ครับผม ว่าแต่ภาพที่มีผมด้วยนี่ เด๋วสามชิกจะเข้ามาดูกระทู้คุณน้อยลงไปนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

ออฟไลน์ BankChon

• **
  • 53
  • 0
  • 1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี
    • MSN Messenger - Chonburi_038@hotmail.com
ขอบคุณ มากมายครับ สำหรับสวยๆ
1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี

รถก็งาม
เครื่องเสียงก็แจ่ม
โคก็สวย
คนดูก็น่ารัก
 ภาพถ่ายก็สวยสุดยอดขั้นเทพ
ทำไปเพราะใจรัก

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
ต้องขอขอบคุณ ทุกๆ ท่านที่ช่วย ชี้แนะ เดี๋ยวจะหาแนวทางแปลกๆ ใหม่ๆ มาให้ได้ดู
เพื่อนที่จะไม่ได้เบื่อ กันไปมากกว่านี้

แล้วรูปพี่หมูที่ถ่ายกับ น้องๆ ผมมองเป็นเรื่องปกติ ที่ดูแล้วเป็นสีสันของงานอีกแบบนึง
ยังไงก้อแล้วแต่ ผมจะผลิตงานที่ คิดว่าดี และมีคุณภาพที่สุด มาให้เพื่อนๆสมาชิก www.bangkokcaraudio.com
ได้ดูได้ชมกัน ให้อิ่มตา กันไปเลย