Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ถ.พระยาสุเรศ ณ. ตลาดกีบหมู @ dj hi-endกับ dj.กล้วยไท

ออฟไลน์ tumkoma

• *
  • 31
  • 0
งานซาวสวยๆของแต่ละร้าน

ถ.พระยาสุเรศ ณ. ตลาดกีบหมู @ dj hi-endกับ dj.กล้วยไท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 01:29:05 PM »
ว้าว!!! ทั้งงานซาวด์และน้องๆ ล้วนแต่สวยๆน่ารักๆ ทั้งนั้นเลยครับ ขอบคุณมากนะครับคุณตั้ม เสื้อเว็บฯล้อตใหม่เส็ดเมื่อไหร่ ผมจะเอาไปให้นะครับผม งานนี้ผมก็นัดพี่หน่อยไว้เหมือนกัน แต่ตกเย็น ลาดพร้าวฝนเทลงมาน่ะครับ เลยคิดว่าที่งานคงจะตกเหมือนกัน เสียดายมากครับผม อย่างไงแล้ววันจันทร์นี้เจอกันที่รังสิตนะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 08:05:12 AM »
เต็มๆเลย 037 เอื้อก5555555555
ทำไปเพราะใจรัก

ออฟไลน์ vs009

• *
  • 1
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 10:21:12 AM »
ขาแรง....

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 04:20:12 PM »
งานเนียน...รถก็สวย...น้องๆ ก็น่ารัก...ฝีมือช่างภาพก็สุดยอด
เป็นอะไรที่...กินกันไม่ลงอ่ะครับ...มันต้องได้แบบนี้อ่ะ คุณตั้ม
ขอขอบคุณที่เอารูป มาแชร์ให้สมาชิกเราได้ดูได้ชมกันครับ

ออฟไลน์ BankChon

• **
  • 53
  • 0
  • 1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี
    • MSN Messenger - Chonburi_038@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:20:51 PM »
สวยงาม มากมาย
1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี