Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

เชิญร่วมงานโชว์ฯ ที่แยกรังสิตตรงข้ามฟิวเจอร์ปาร์ค วันที่2-6 เมษายน 55นี้

งานใหญ่เข้ามาแบบจู่โจม หลังจากเคลียร์เจ้าของที่เรียบร้อยแล้วครับ จัดโดย ดีเจ.ไฮเอ็นและทีมงานดีเจ กล้วยไทย ดีเจ อินเทลและทีมงาน ร่วมกับแบงค์คอก คาร์ออดิโอ ด้วยความสนับสนุน

จากทุกๆฝ่ายในวงการฯ ทำให้เกิดงานยักษ์งานนี้ขึ้นมาชนกับงานมอเตอร์โชว์ ที่เมืองทอง อย่างตั้งใจครับ

งานนี้ทุ่มทุนสร้างจริงๆครับผม แบบว่าระดับร้านเครื่องเสียงไม่มีใครกล้าทำมาก่อน เพราะที่แห่งนี้ค่าใช้จ่ายแพงมากครับ รถสวยๆที่ได้รับรางวัลทุกร้าน

น้องๆโคโยตี้หน้าใหม่ๆ ที่จะประทับใจทุกๆท่านครับ

***** งานเริ่มวันจันทร์ที่2 ถึงวันเสาร์ที่7 เมษายนนี้ ครับผม *****

*** หนึ่งปีมีครั้งเดียวที่จะได้จัดในสถานที่แห่งนี้ครับ ***

ค้าใช้จ่ายยังไงครับ 
ทำไปเพราะใจรัก

ออฟไลน์ nan

• *
  • 12
  • 0
เริ่มเปิดกันกี่โมงคับ...