Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ปรีZERO-ONE5-7แบนด์,ไลน์ไดรเวอร์1ออก4/ไดร์ชาร์จแรงๆหลายรุ่น/เพิ่มไดร์ชาร์จ/แบต

ออฟไลน์ runsound

• 566
  • 1
ขายไดร์ชาร์จหลายรุ่นแรงๆ ทำคัทเอาท์นอกเพิ่มไฟ14-18v  ปรีและไลน์ไดรเวอร์คุณภาพสูงZERO-ONEและสินค้าอีกมากมายที่นี่
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับระบบไฟ ไดร์ชาร์จ ฟรีนะครับ เพื่อรับข้อมูลก่อนการตัดสินใจ แค่คุณเสียเงินโทรมาเท่านั้น...

มาแล้วครับ!!! ปรีZERO-ONE 5 แบนด์ ที่สุดของปรี 5 แบนด์ เด่นทั้ง เบส กลาง แหลมในตัวเดียว
โดดเด่นด้วยชุดภาคซับ ปรับความถี่ด้วยวอลุ่มล๊อคแบบec200 ท้าให้ลอง!! ในราคาที่คุณไม่ควรพลาด 1500-พร้อมส่ง!!

รายการสินค้ามีตามนี้นะครับ

ปรีZERO-ONE
7แบนด์ ตัวละ 2000-
5แบนด์ ตัวละ 1500-
สั่งเยอะมีแถมนะครับ ***

แบตแห้งมือสองสภาพดีคัดแล้ว 2v
400a 2800-(ไม่รวมค่าส่ง)
แบต12v 100a ลูกละ 2800-(ไม่รวมส่ง)

มีไดร์ชาร์จมากมายสำหรับรถหลายรุ่น ทั้งใหม่ บิ๊ว เก่าญี่ปุ่น ทั้งแบบนำไปแปลงใส่เพิ่ม แปลงลงแทนไดร์เดิม หรือแบบตรงรุ่นไม่ต้องแปลงแต่แรงกว่าเดิม สอบถามได้นะครับ ขนาด100-210a

วีโก้ มีขนาด120-140a
ดีแมก(คอมมอนเรล) 120a (เก่า/ใหม่)
ไดร์สำหรับใส่รถเก๋ง เช่น วีออส อัลติส ฯลฯ อีกมากมาย ทั้งรถกระบะรุ่นเก่า ใหม่ จะใช้รุ่นไหนสอบถามกันเข้ามาก่อนได้ครับ เพื่อการแนะนำข้อมูลที่เหมาะสมกับการใช้งานของท่านครับ

รับแปลงคัทเอาท์นอก ปรับเพิ่มไฟ 14-18v

***รับทำลำโพงซับทุกขนาดเพื่อการแข่งขัน สำหรับร้านค้ามีราคาพิเศษให้ครับ***

ลำโพงคุณภาพ ราคามาตรฐาน การันตีเรื่องเสียง RATTERSOUND
ใช้วัสดุอะไหล่คุณภาพคัดเน้นๆทุกชิ้น ไม่้ดีไม่เอามาทำ แม่เหล็กเกรดY30แท้ๆ (ไม่โม้เหมือนบางยี่ห้อY35)พิสูจน์ได้ รูในเต็มตามขนาดว้อย ว้อยคอยส์อลูมิเนียมคุณภาพสูงเน้นคุณภาพเสียง สัมผัสได้แล้วที่นี่ครับ

+รับทำตู้ งานซาวด์ งานติดตั้ง เจาะกระบะ แผงประตูด้วยนะครับ มีงบมากน้อย มาคุยกันก่อนได้ครับ+

+รับติดตั้งเพิ่มไดร์ แก้ปัญหาไฟตก สำหรับรถเครื่องเสียงทุกรุ่นนะครับ +

ทุกรายการสนใจสอบถามได้ที่ 085-9577032,095-9583784 id line:095-9583784/runsound18v รัน ครับ
สั่งสินค้าโอนเงินได้ที่ 401-664-1686 ธ.ไทยพาณิชย์ เทสโกโลตัสนครปฐม นายกิตติภัทร ฉายาลักษณ์
สินค้าบริการส่งทุกที่ทั่วประเทศ ส่งทางขนส่งเอกชน รถไฟสายใต้ รถทัวร์ แล้วแต่พื้นที่ของผู้ที่สั่งนะครับ

• 566
  • 1
แวะมาอัพหน่อยครับ วันนี้ส่งแล้วนะครับ ไดร์TFR 100a คนซื้อวิ่งมารับเองจากสระบุรี ขอบคุณมากๆครับ

• 566
  • 1
แวะมารอบเช้าๆครับ สอบถามกันได้นะครับ

• 566
  • 1
แวะมาอัพหน่อยครับ
เตรียมส่งไดร์นิสสัน120aพร้อมแปลงคัทเอาท์นอก และปรีzero-one 5แบนด์ ปลายทางระยองครับ

• 566
  • 1
ส่งให้แล้วนะครับ
วันนี้มีแบต2v400aอีก2ลูก ปลายทางโคราชและเขตสายใหม กทม.ครับ

• 566
  • 1
มาอัพเช้าๆวันไหว้ครับ

สองสามวันมานี้ไม่ได้รายงานเลยนะครับ ส่งของไปหลายที่ ได้รับกันทุกท่านแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
เช้านี้ส่งด่วน ไดร์นิสสัน120a ปลายทางบางพลี ด่วนรถตู้สายนครปฐม-พัทยาครับ แปบเดียวถึง
และไดร์ดีแมก120aเก่าญี่ปุ่น เชียงใหม่ สถานะรอโอนเงินครับ

• 566
  • 1
แวะมารอบค่ำๆนะครับ
ส่งอีกลูก ไดร์นิสสัน120a ปลายทางบางพลัีอีกลูกนะครับ
และไดร์เจ 140a พร้อมแปลงคัทเอาท์นอก ปลายทางเชียงราย
ไดร์ดีแมก 120a เก่าและใหม่ อย่างละลูก ปลายทางฉะเชิงเทรา
ไดร์อีซูซุTFR 100a ปลายทางแม่ฮ่องสอน
ทั้งหมดส่งแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

• 566
  • 1
ส่งแล้วนะครับ line driver zero-one ปลายทางระยอง ขอบคุณมากๆครับ

• 566
  • 1
แวะมารอบเช้าๆนะครับ

• 566
  • 1
ของที่ค้างส่งจากตรุษจีนวันนี้ทยอยส่งให้แล้วนะครับ

พรุ่งนี้เช้าส่ง ไดร์เจ140a ปลายทางชัยภูมิครับ

• 566
  • 1
แวะมารอบเช้าๆครับ ก่อนออกไปส่งของ

• 566
  • 1
ส่งแบต2v200aปลายทางพิษณุโลกครับ ;D ;D ;D

• 566
  • 1
ส่งแล้วนะครับ วันนี้
ไดร์นิสสัน140a ปลายทางนครสวรรค์ ขนส่งด่วน pl ครับ

พรุ่งนี้มีอะไรเพิ่ม ติดตามนะครับ สถานะรอโอนเงินหลายท่านเลยครับ

• 566
  • 1
เช้านี้นะครับ ส่งปรี5แบนด์ ปลายทางระยอง
และส่ง4แบนด์ตัวทดสอบ ให้ทางสระบุรี ส่งทางรถทัวร์ชินเกียรตินะครับ เที่ยงนี้รับของที่ บขส.สระบุรี

และไดร์เจ120aปลายทางบางพลีครับ ด่วนรถตู้

• 566
  • 1
แวะมารอบค่ำๆครับ ส่งแล้วไลน์ไดรเวอร์ ปลายทางปราจีนบุรีครับ

• 566
  • 1
วันนี้ส่งแล้วนะครับ ไดร์140a พร้อมคัทเอาท์นอก ปลายทางจ.อุบลฯ ครับ

• 566
  • 1
ส่งแบต2v200aปลายทางชลบุรีครับ

• 566
  • 1
แวะมารอบเช้าๆนะครับ เตรียมส่ง ไลน์ไดรเวอร์ ปลายทางสมุทรสงครามครับ

• 566
  • 1
วันนี้ส่งไดร์ไมตี้100a วิ่งมารับของเองที่นครชัยศรีครับ ขอบคุณมากๆครับ

• 566
  • 1
ไดร์TFT100aปลายทางแปดริ้ว ส่งของแล้วนะครับ
ส่งงาน รถโฟล์คเต่า เพิ่มไดร์ 120a 1ลูกครับ

• 566
  • 1

ส่งงานL200 ไดร์เจ3ลูก เจ้าของรถผ่าฝากระโปรงมาให้เลยครับ บอกจะเอาแบบนี้ จัดไปตามคำขอ

• 566
  • 1
ปรีzero-one ตัวใหม่ล่าสุด 4แบนด์ ออกมาแล้วนะครับ
ตัวนี้ทางผู้ผลิตทำออกมาเน้นเบสโดยเฉพาะ แต่กลางแหลมก็ยังโอเคนะครับ กับราคาเบาๆ 1300- สนใจสอบถามได้ครับ

• 566
  • 1
วันนี้ส่ง ไดร์นิสสัน120aปลายทางลาดกระบังครับ

• 566
  • 1
เช้านี้ส่งด่วน ไดร์นิสสัน120a ปลายทางบางพลีครับ ไปรถตู้เลยครับ

• 566
  • 1
เตรียมตัวส่งงานครับ
ดีแมก ไดร์นิสสัน3ลูก.....

• 566
  • 1
ส่งไดร์เจ 140a ครับ ปลายทางทุ่งสง นครศรีฯ ไปรถไฟนะครับ

• 566
  • 1
เช้านี้ไปอีกลูกนะครับ ไดร์วีโก้เบนซิน 140a ปลายทางอ.บางระกำ พิษณุโลก ครับ

• 566
  • 1
วันนี้ส่ง ไดร์มาช150a ปลายทาง อนุสาวรีย์ชัย กทม ครับ

• 566
  • 1
ส่งปรี 7แบนด์
-กทม.
-ภูเก็ต
-ตาก

ส่ง5แบนด์
-เลย
-หนองคาย

ส่ง4แบนด์
-บุรีรัมย์

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

• 566
  • 1
เช้านี้ส่ง ไดร์นิสสมาช150a ปลายทางอ.น้ำพอง จ.ขอนแก่นครับ

• 566
  • 1
ใกล้สงกรานต์แล้วนะครับ จะสั่งของรีบสั่งนะครับ

• 566
  • 1
เช้านี้ส่งด่วน ปรี7แบนด์ ปลายทาง กทม ครับ

• 566
  • 1
ส่งปรี7แบนด์ปลายทางสงขลาครับ

• 566
  • 1
แบต2v200a ปลายทางปราจีนฯ
ไดร์มาช150a แปลงคัทเอาท์นอก ปลายทางขอนแก่น
ไดร์TFR 110a ปลายทางบางปะกง

ส่งหมดแล้วนะครับ รอรับได้เลย ขอบคุณมากๆครับ

• 566
  • 1
เช้านี้ส่งด่วนนะครับ ไดร์TFR100aปลายทางสุพรรณบุรี

• 566
  • 1
ส่งแล้วนะครับไดร์วีโก้120aปลายทางสุโขทัย

พรุ่งนี้ผมส่งของทางขนส่งเอกชนและ ปณ.วันสุดท้ายนะครับ เนื่องจากเทศกาลสงกรานตื
ส่วนบางพื้นที่ที่มีรถไฟ รถตู้ รถทัวร์ผ่าน ยังส่งให้ได้อยู่นะครับ