Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

แบงค์คอก-ไฮเอ็นด์ โชว์แสนยานุภาพหกวันเต็ม@หน้าฟิวฯรังสิต

เปิดกระทู้ด้วยภาพแห่งความประทับใจ ในความสำเร็จของหลายๆฝ่าย ที่ได้ให้ความร่วมมือมาเป็นอย่างดีครับ ทั้งหกวันผู้คนล้นหลามตลอดทุกคืน ร้านเครื่องเสียงสลับสับเปลี่ยนไปทุกค่ายทุกสังกัดครับ น้องๆโคโยตี้มีแต่เพิ่มทั้งคัดคุณภาพและปริมาณ ตามความต้องการของทุกร้าน งานนี้ทุ่มทุนกันเต็มที่ทุ่มแรงกายแรงใจทั้งทีมงานดีเจและทีมงานแบงค์คอก คาร์ออดิโอ ตลอดทั้งหกวัน เพราะค่าใช้จ่ายในด้านสถานที่และเจ้าหน้าที่ต่างๆสูงมากๆครับ ความภาคภูมิใจของพวกเราทุกๆฝ่ายทุกคน จะมีก็คือได้เห็นสมาชิกร้านเครื่องเสียงฯต่างชอบอกชอบใจกัน เพราะนอกจากจะได้พบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ยังสามารถนำผลงานของตนเองมาโชว์ให้ผู้สนใจได้ดูได้ชมกันแบบ คุ้มค่าที่เสียเวลามากันครับ คนเยอะมากๆครับงานนี้ ผมต้องใช้กล้องสองตัวคอยบันทึกภาพ ตลอดเวลา ภาพบางภาพอาจจะเบลอไปบ้าง เพราะต้องเบียดเสียดกับผู้คนนะครับ ต่อไปก็จะเป็นบรรยากาศของทีมงานดีเจและน้องๆบนเวทีครับผม

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
หมดแล้วหรอ พี่หมู....มันน่าจะมีอีกนะครับ
ขอขอบคุณ "คุณพี่หมู" ที่คอยเก็บภาพบรรยากาศภายในงาน น้องๆ ต้องขอนับถือ
เป็นที่สุดเลย

หมดแล้วหรอ พี่หมู....มันน่าจะมีอีกนะครับ
ขอขอบคุณ "คุณพี่หมู" ที่คอยเก็บภาพบรรยากาศภายในงาน น้องๆ ต้องขอนับถือ
เป็นที่สุดเลย

อัพอยู่ ขอรับกระผม ขอคารวะท่านจอมยุทธโด้ ด้วยนะครับ โพสท์อยู่ครับผม กรุณาอย่าขัดจังหวะได้ป่าวครับ? ฮ่าๆๆๆๆ

ภาพสุดท้ายแสดงให้เห็นถึงความอ่อนล้าของทีมงานพวกเรา ซึ่งทำงานกันมาตลอดทั้งหกวันติดต่อกันครับ คุณโด้ต้องทำงานตอนเช้าทุกวันแล้วรีบมา เก็บภาพในงานจนเที่ยงคืน กลับถึงบ้านจัดภาพแล้วอัพเดทรูปให้เสร็จภายในแต่ละคืน จนตีสองตีสามกว่าจะไดัพักผ่อนนะครับ ความเสียสละในทุกๆงานเพื่อพวกเราสมาชิกชาว แบงค์คอกฯ คงจะรับทราบกันไม่มากนัก เพราะฉนั้นผมในฐานะหัวหน้าทีมชุดการ ปฏิการณ์ภารกิจในครั้งนี้ ขอชมเชยและปรบมือให้แก่ คุณโด้ที่ทำให้เราได้ชมภาพงานซาวด์สวยๆ น้องๆที่แสนน่ารักสุดเซ็กซี่ทันความต้องการตลอดทั้งงานนี้ และที่ขาดไม่ได้คือทีมงานคุณภาพช่างภาพ ดีเจทุกๆท่านตลอดจนเจ้าหน้าที่ที่รักษาความสงบเรียบร้อย จนงานนี้ผ่านพ้นไปด้วยความราบรื่น ครับผม ขณะนี้ทางแบงค์คอก คาร์ออดิโอและทีมงานดีเจ กำลังฟอร์มงานยักษ์อีกงานอยู่นะครับ ขอให้สมาชิกทุกท่านคอยติดตามข่าวทางหน้าเว็บฯเราให้ดี นะครับ
***** สำหรับภาพงานซาวด์ของผมจะตามมาให้ชมอีกครับ ไม่ต้องเป็นห่วง ครับผม ***** ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาชมและแสดงความคิดเห็นกันมานะครับ

ต้องขอบคุณพี่ๆช่างภาพทั้งหลายและเว็บไซค์ที่เป็นสือกลางของคนรักเครื่องเสียง bangkok caraudio ที่ทำให้ได้ชมภาพสวยๆแบบจุใจ

ออฟไลน์ boom5

• *
  • 29
  • 0
ถ่ายรูปสุดยอดเลยพี่หมู

ถ่ายรูปสุดยอดเลยพี่หมู

ขอบคุณที่ชมมานะครับ แรงใจ ไว้เข้ามาชมชุดต่อๆไปนะครับ

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
ขอบคุณ คุณพี่หมูที่นำภาพสวยๆ...อีกมุมมองหนึ่ง มาให้ชมกัน
และขอขอบคุณคุณพี่หมู..ที่ชมผมมา ณ ที่นี้ด้วย ยังไงก็ต้องขอชมคุณพี่หมู ด้วยนะครับ
ที่ทำหน้าที่ ช่างภาพประจำเว็บ...ได้ดีที่สุดเลย....ไม่ว่าฝนจะตก..ก็ยังไม่กลัว