Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

เสียง กลาง ตัด

« เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 09:28:49 AM »
คุณ พี่ คับ ผม มี เรื่อง จะ ปรึก ษา คับ พอ ดี เมื่อ ตอน สง กรานต์ คับ ผม เปิด เครื่อง เสียง สัก 4-5 ชั้วโมงคับ

แต่ พาวเวอร์ เสียง กลาง มัน ตัด คับ แล้ว มัน เสีย อะ ลม คับ ผม ใช้ พาว เวอร์ ของ audio Quart 2 ch คับ ดอก 6 นิ้ว 2 คุ่ เสียง

แหลม 2 คู่ คับ ตอน นี้ ผม อยาก ได้ พาว เวอร์ แรง ชัก ตัว คับ ขับ เสียง กลาง ได้ หลาย คู่ คับ แล้ว ไม่ ตัด ง่าย จะ มี ไหน คับ

ช่วย บอก ผม หน่อย คับ อยาก ได้ จิง คับ ช่วย ลง รูป ลง เบอ ติด ต่อ กลับ ด้วย คับ ขอ ขอบ คุณ สำ หรับ คำ ตอบ คับ

ชมรมตนหูเหล็ก NO. 088.

ออฟไลน์ sopha

• *
  • 4
  • 0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 11:33:36 PM »
ของbrontu win คัฟ ลองๆๆหาดู

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 12:05:49 PM »
ของbrontu win คัฟ ลองๆๆหาดู

ลง รูป ให้ ดู หน่วย คับ

แล้ว รา คา ด้วย คับ

อยาก รอง เหมือน กัน ว่า จะ ตัด ง่าย  ไหม
ชมรมตนหูเหล็ก NO. 088.