Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

เชิญสาวกsoundreflexและพันทมิตรร่วมงานบุญกับร้านsoundreflex (งานบวชน้องเฮียเจี๊ยบ)

วันที่16/05/55 ขอเชิญสาวกและพันทมิตรsoundreflex ร่วมโชว์พลังเสียงร้านไหนว่างเชิญครับ ท่านจะได้พบกับโคโยตี้มากมายและดนตรีจากวงวาเลนไทน์ชุดใหญ่ รับประกันความมันโดยทีมงานsoundreflex @ลำพยาหมู่4 ใกล้อนามัยลำพยาและบริษัทไมด้านครปฐม สอบถามเส้นทางได้ที่08-7821-1159(เฮียเจี๊ยบ)

โห งานใหญ่เลยนะครับเนี่ย ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ งานบุญของร้านฯด้วย ครับผม

ขอแผนที่ไปงานด้วยคับ

ออฟไลน์ ant99

• **
  • 98
  • 0
เพื่อนๆคนรักเครื่องเสียงรถยนต์ด้วยกันเชิญเลยนะครับ  เฮียเจี๊ยบเขาใจดีจัดให้  จัดหนักเลยเฮีย!!!!!