Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ขาย nv เครื่องเสียงเต็มๆคันนึงครับหรือใครมีรถอะไรมาเทรินว่ากันไปครับสวยๆเลยครับ

ออฟไลน์ peay99

• *
  • 1
  • 0
1.เครื่องรถเปนเครื่องเดิมวิ่งลงต่างจังหวัดได้ไม่มีปัญหาอะไร  สมบูรณ์

2.สีทำทั้งคันสีเขียวมาสด้า2  ลอกเหลือแต่กระดอง  ก่อนทำเครื่องเสียง  หมดไป 40000  บาทอย่างดีครับ

3.ผ้าเบรคเปลี่ยนมาใหม่หมดครับ  

4.ท่อ+ไฟท้ายเปลี่ยนมาใหม่ครับ

5.พวงมาลัย+ล้อเปลี่ยนเปน pro 1. 15กว้าง 7

6.ตัววัดโวล pivoit

ลองดุครับ  ต่อ  

1.sup 15 นิ้ว 2 ดอก  

2.เสียงกลาง 6 นิ้ว 12 ดอก

3.เสียงแหลม 8 ดอก

4.พาวเว้อ 3 ตัว   พร้อมพัดลม8 ตัวระบายพาวเว้ออย่างดีครับ  

5.คาปา 3ตัว

6. จอทีวีเล่น cd vdo cd mp3  i-pod ได้ครับ  

7.ปรี 2 ตัว  ระบบไฟต่างๆอยู่หน้าคอนโซลครับ

หมายเหตุ  เครื่องเอาไว้โชว์ได้เลยครับ ไม่อายใครครับ กระจกไฟฟ้าแล้วนะครับ    รถดีสมบูรร์แอร์เย็น สีดี  เครื่องดี   ลองมาดูก่อนครับชอบก้ว่ากานไปครับ  จะเอาเงินไปลงทุนทำอย่างอื่นแล้วครับ  รับประกันรถไม่เน่า   สวยๆบางๆเลยครับ   อย่างอื่นของในรถมีอีกลองมาดูแล้วกานครับ   สวยกว่าในรูปอีกครับ55

ตอนนี้รถจอดไม่ได้ใช้ครับ   อยากให้คนไปเล่นต่อครับ  หรือใครมีรถอะไรมาเทรินว่ากันไป  ครับ   ราคาตั้งไว้ 185000 บาท

ตามลิงนี้เลยครับกดเข้าไปเลยครับพี่น้อง http://www.club4g.com/index.php/topic,14682817.0.html

เบอติดต่อ 080-289-6102 เล็กครับ   สมุทรปราการ  ปากน้ำครับ