Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

เชิญร่วมงานฟรี! พร้อมถ่ายวีดีโอรถทุกร้านกับ ดีเจ.HI END วันเสาร์ที่ 24/3/55นี้

ดีเจ.ไฮเอ็นด์ และแบงค์คอก คาร์ออดิโอ ขอเชิญร้านเครื่องเสียงรถยนต์ทุกร้านที่สนใจเข้าร่วมโชว์ โดยไม่เสีบค่าใช้จ่ายและ แต่ละร้านสามารถนำโคโยตี้ส่วนตัวมาร่วมสร้างสีสันได้เอง โดยภายในงานนี้จะมีการบันทึกวีดีโอ ของแต่ละร้านพร้อมน้องโคโยตี้ที่เตรียมมาด้วยครับ งานนี้จัดขึ้นเพื่อสมาชิกร้านทุกร้านของแบงค์คอก คาร์ออดิโอ ตลอดจนร้านที่สนใจเข้าร่วมแสดงผลงาน ในรูปของการมิตติ้ง พบปะปรึกษาหารือของคนในวงการเดียวกันโดยไม่จำกะดค่ายหรือสังกัดครับ
 ***** งานนี้จัดที่ ตลาดชุมชนหมู่บ้่านพฤกษา บี คลองหลวง คลองสาม ปทุมธานี ใกล้ห้างบิ้กซี ครับ *****
โดยติดต่อสอบถามได้ที่ 087-6863399 ครับ

ออฟไลน์ aofapp

• *
  • 34
  • 0
  • คุณอ๊อฟ ^^
งานดีๆ มีมาให้โชว์กันอีกแล้ว ขอบคุณครับ  ;D
(คุณอ๊อฟ..ช่างภาพประจำเว๊ปไซต์)

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
ขอบคุณครับ กับงานดีดี หมู่บ้านพฤกษา B เหมือนจะรู้จักนะครับ

ออฟไลน์ BankChon

• **
  • 53
  • 0
  • 1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี
    • MSN Messenger - Chonburi_038@hotmail.com
1ในทีมงาน โอโมดิฟาย ชลบุรี

จัดวันไหน ครับ

ขอบคุณนะครับอิอิ ขึ้นจั่วหัวบอกเรียบร้อย แต่ลงรายละเอียดกลับลืม ใส่วันที่จัดได้ไง ฮ่าๆๆๆ
วันเสาร์ที่ 24 มีนาคมนี้ วันเดียวนะครับ เอารถสวยๆที่แต่งกันมาถ่ายลงวีดีโอ โชว์ไปทั่วประเทศ
มีที่ไหนทำกัน นอกจาก แบงค์คอก คาร์ออดิโอ ที่นี่ ที่เดียวครับ พี่น้อง

ออฟไลน์ tumkoma

• *
  • 31
  • 0
พลาด งานใหย่ อีกแล้ว เรา เซง

มีรูปบรรยากาศเปล่าครับ  ผมก็ไปดูมาครับผมอยู่หมู่บ้านนี้ครับ อิอิ