Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

30/06/55 โรงเกลือมาร์เก็ตตลิ่งชันร่วมกับลำโพง Arm Strong จัดงานเครื่องเสียง เข้าฟรี

โรงเกลือมาร์เก็ตร่วมกับลำโพง Arm Strong จัดงานโชว์เครื่องเสียง โดย DJ อ๊อบแอบจิต

ต่างค่าย ต่างผลิตภัณฑ์ เข้างานฟรี

มาไม่ถูกโทร เฮียตี๊ เบสออโต้ซาว์ 084-342-5151

ขอบคุณเฮียตี๋ ARMSTRONG และเจ้าของเต๊นท์รถมือสองระดับห้าดาว ย่านเกษตรนวมินทร์ครับ

" มองหารถคัดสรรค์คุณภาพ ถามหาเต๊นท์เบส ออโตคาร์ ที่หนึ่งแห่งความไว้วางใจ "

ออฟไลน์ jaza4781

• *
  • 47
  • 0
ขอบคุณเฮียตี๋มากที่จัดงานดีๆๆแบบนี้ครับ

โรงเกลือมาร์เก็ตตลิ่งชัน ศุกร์ 25/05/55 พบ DJ กล้วยไท
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 07:46:14 PM »
ขอบคุณเฮียตี๋ครับที่ให้โอกาศครับ
พบกันแน่นอนครับกับทีมงาน
DJ.กล้วยไทย ใจเกินร้อย
รับประกันคุณภาพโดย
DJ.ไฮเอ็น แดนซ์วาไรตี้

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
โรงเกลือมาร์เก็ตตลิ่งชัน ศุกร์ 25/05/55 พบ DJ กล้วยไท
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 09:39:53 PM »
ไม่รู้จะได้ไปรึป่าว ยังคุยกับน้องไม่รู้เรื่องเลยเรื่องกลับบ้าน ตจว.

ออฟไลน์ gassza

• *
  • 13
  • 0
  • gassza
ดีครับ...เงียบมาหลายเดือนแล้ว

ออฟไลน์ aunaun

• *
  • 9
  • 0
เดือน กรกฎาคมยังมีงานที่โรงเกลืออีกไหมครับ