Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ช่อง vtr ของ pioneer drz09 ไว้ทำอะไร

ออฟไลน์ aumpholl

• *
  • 16
  • 0
ช่อง vtr ของ pioneer drz09 ไว้ทำอะไร
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 01:10:09 PM »
สอบถามท่านผู้รู้ครับเรื่อง ช่อง vtr ของ pioneer avic drz09 ไว้ทำอะไร หรือว่ามันทำหน้าที่เดียวกันกับ LINE OUT ที่เราเอาสัญญาณไปต่อกับแอมป์ หรือเปล่า (พอดีว่ามันไม่มีสายต่อพ่วงที่เป็นตัวเมียติดมาด้วยนะครับ  มีแต่เต้ารับที่ด้านหลังเครื่องมาเท่านั้น)

ขอขอบคุณมาล่วงหน้านะครับ

ปล.ผมพยายามลงรูปให้เห็นด้วยแต่ลงไม่ได้ ย่อรูปจนเหลือ 400x350 แล้วก็ยังลงไม่ได้ครับ ผมใช้โปรมแกรมย่อของ Photoscape ครับ