Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งาน Soul Truck So Happy สนามแดร็กคลอง5 โดยอดุลย์คาร์ออดิโอ 26/05/55

ออฟไลน์ swat_dee

• *
  • 287
  • 289
ชมภาพบรรยากาศเลยครับรถเครื่องเสียงมากันเต็มพิกัด

งาน Soul Truck So Happy สนามแดร็กคลอง5 โดยอดุลย์คาร์ออดิโอ 26/05/55
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 08:50:20 PM »
โหงานใหญ่นะครับ น้องโคโยตี้ตั้งยี่สิบคนแน่ะ ฮ่าๆๆๆ แซวเล่นนะครับ แต่รถสวยจริงๆครับวันนี้ น้องชื่อ บี ระดับผ่านมอเตอร์โชว์หมาดๆ ส่วนอีกคนเพิ่งเจอเมื่อวันศุกร์ที่สายใต้ ยังไม่ได้ถามชื่อเลย น่ารักดี ไว้ชวนไปงานเราดีกว่า ขอขอบคุณ ดีเจ เคนที่ได้โทรมาแจ้งข่าว ครับผม ขอบคุณมากมายครับ

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 04:26:45 PM »
ขอบคุณ ภาพสวยๆ ของพี่พลด้วยนะครับที่ไปเก็บภาพ น่ารักๆ ในงานมาให้ชมกัน
เป็นงานที่จัดได้ดีอีกหนึ่งงานครับ ไม่ได้ไปแต่ส่งแรงใจ ไปให้ถึงที่เลยนะ ครับ