Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

สาย USB แบบนี้หาซื้อได้ไหนครับ

สาย USB แบบนี้หาซื้อได้ไหนครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 03:19:54 PM »
สอบถามครับ 
คือผมซื้อ Front มาเป็นของ Honda Frred เพื่อจะเอามาใช้รถ Honda civic แต่หาสาย Usb แบบในรูปไม่ได้  รุ่นนี้ สายมันจะต่อหลังออกมาอะครับ แล้วค่อยเอา USB มาเสีย  ไม่ทราบว่ามันพอจะหาซื้อได้ที่ไหน และ ราคา เท่าไหร่ ครับ