Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

งานโชว์เครื่องเสียง กับร้าน บุญลือ ออโต้คาร์ ร่วมกับ ทีมงานแอบจิต ที่ สุพรรณบุรี

ออฟไลน์ chado

• *
  • 182
  • 0
  • ^^คุณโด้^^
เป็นงานใหญ่ที่จัดขึ้น โดย บุญลือ ออโต้คาร์ ที่จัดงานได้ยิ่งใหญ่...พอๆกับชื่อเสียง
ซึ่งงานนี้ถึงจะมีฝนตกลงมาก่อนหน้านี้....ก็ไม่เป็นปัญหา  ในการจัดงานแต่อย่างใด
ซึ่งทาง ทีมงาน Bangkokcaraudio  ก็ได้ไปถึงสถานที่ หลังจากที่ฝนได้หยุดตก ไปแล้ว
งานนี้ทีมงานเรา 4หนุ่ม ได้ทำหน้าที่เก็บภาพบรรยากาศ ของงานได้มาให้สมาชิกทุกๆ ท่าน ได้ชมกัน ถึงจะมีค่าใช้จ่ายพอสมควร
กลับถึงบ้านเกือบ ตี4 เลยกันทีเดียว

• *
  • 182
  • 0
ด้วยความยินดีครับพี่บุญลือ มีงานครั้งใดแจ้งทราบ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ jaza4781

• *
  • 47
  • 0
ขอบคุณมากครับที่เก็บภาพสวยๆๆแบบนี้มาชาวBKK

• *
  • 182
  • 0
ด้วยความยินดีครับ แลวก็ขอบคุณที่ติชมด้วยนะครับ