Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ใครใช่อลังการ รุ่น นิรนาม 10 บ้างไหม แนวเสียงเป็นยังไง

ออฟไลน์ bas@

• **
  • 68
  • 0
อึด ทน ไหมครับ คุ้มค่าราคาไหมครับ

ออฟไลน์ แบงค์คอกคาร์ออดิโอ

• 145
  • 501
  • เครื่องเสียง
    • เครื่องเสียง
ใครใช่อลังการ รุ่น นิรนาม 10 บ้างไหม แนวเสียงเป็นยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 09:26:46 AM »
ก็ใช้ได้ในระดับราคาของเค้าครับ ถ้าไม่ใช้พาวเวอร์แรงเกินก็คงไม่เสียง่ายครับ

ออฟไลน์ ake1

• *
  • 1
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 07:36:10 PM »
อ่อนครับ

ออฟไลน์ mr.pat

• *
  • 34
  • 0
ก็ ใช้ได้นะครับ เพราะซื้อมา ติดตั้งให้ลูกค้า ไมตีกลับ เสียงก็หนักแน่นดี เสียงอยู่ที่ตู้ อีกทีครับ
พัฒนา AUDIO รับ ติดตั้งเครื่องเสียง รถยนต์ ซ่อม เพาเวอร์รถยนต์ CLASS D  รับประกอบเครื่องเสียง วัตต์สูง 37/ม.7 ซอย วัดทิพพาวาส แขวง ลำประทิว เขต ลาดกระบัง กทม โทร 0860426746 mail pattanasak0033@hotmail.com

ออฟไลน์ Kwee

• *
  • 2
  • 0
ลองใช้ดูรับรองจะติดใจ