Thailand Web Stat Truehits.net
аёаёІаёўа№ЂаёаёЈаёа№Ђаёаёа№ЂаёЄаёаёўаёаёЎаёаёаёЄаёаё

ช่วยแนะนำ ดอกSud 12นิ้ว งบไม่เกิน5000 ฿ + ใช้เพาเว่อร์ไรดีคับ

ผมตีตู้แค๊ป ตู้เปิด ว่าจะเปลี่ยนเป็นแบนพาส อยากเสียงเบส หนักๆ ลอยๆ

อีเกิ้ลไงคัพผมก็ใช้อยู่สุดยอดนะคัพตัวนี้

ราคาเท่าไรเหรอ แล้ว MDS,RPM ดีมั๊ย

ดอกใหม่หรือมือสองคับ แล้วอยูาแถวไหนคับ

โห่ เราอยู่ กทม แล้วMAรุ่นไหนคับ

พอมีรูปมั๊ยคับ แล้วราคาลดได้อีกเปล่สคับ

ออฟไลน์ santos

• 112
  • 0
ลงรูปให้แล้ว

ยี่ห้อไหนทนกว่ากันคับ อัดได้

ออฟไลน์ bas@

• **
  • 68
  • 0
ส่วนตัวผมใช้ m audio อยู่ครับ ก็ดีนะครับ

ออฟไลน์ mr.kenk

• 647
  • 3
  • เสียงดีเสียงดังตามตังค์ที่ยอมจ่าย
    • caraudio
มีครับ 12" AQ 1297 ตัวท็อปของใหม่ๆ 7,500฿
เสียงดี เสียงดัง ตามตังค์ที่ยอมจ่
0818620292 เก่ง จำหน่ายไฟL E Dทุกชนิดเครื่องเสียงรถยนต์
ID LINE kenkled

ใช้เพาเวอร์ยี่ห้อไหนดีคับ ใช้ขับซับ12 ราคาไม่สูงมาก

ผมตีตู้แค๊ป ตู้เปิด ว่าจะเปลี่ยนเป็นแบนพาส อยากเสียงเบส หนักๆ ลอยๆ